Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Real situation up to this 16/09/2010 just before election

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Technician, Sep 16, 2010.

  1. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    661 12.55%
    Kikwete 4,085 77.53% Slaa 168 3.19% Lipumba 281 5.33% Rungwe 74 1.40% Mutamwega:fencing:
     
  2. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,067
    Trophy Points: 280
    Hatudanganyikiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii mwaka huuuu hata mfanyeje. Kwanza kajifunze kuandika kabla ya kuleta data zako JF, watu wameenda shule hapa!!
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hapa nahisi kichwani kwako ndo kuna upupu! ulichoandika ni kinyesi cha kuku
     
  4. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hii ni nini?
     
  5. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145

    :washing:
     
  6. D

    Dick JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bwn fundi mchundo, fafanua kwanza mi sielewe kabisa.
     
  7. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina wasiwasi sana na Mwenyekiti wa uchaguzi atakavyopokea matokeo ya kura na kubadilisha ya ccm yaende chadema na ya chadema yaende ccm itakapodhihirisha kuwa CHADEMA inaongoza kwa mbali ikifuatiwa na ccm kama itakavykuwa hapa chini
    ·J[FONT=&quot]akaya Mrisho Kikwete (CCM) [/FONT]
    [FONT=&quot]661................................ 12.55% [/FONT]
    ·[FONT=&quot] Willibrod Slaa (CHADEMA) [/FONT]
    [FONT=&quot]4,085 .........................77.53% [/FONT]
    ·[FONT=&quot] Ibrahim Lipumba (CUF) [/FONT]
    [FONT=&quot]168 ...........................3.19% [/FONT]
    ·[FONT=&quot] Hashim Rungwe (NCCR-Mageuzi) [/FONT]
    [FONT=&quot]281 ............................5.33% [/FONT]
    ·[FONT=&quot] Mutamwega Mutahywa (TLP) [/FONT]
    [FONT=&quot]74.................................. 1.40%
    [/FONT]

    [FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot]NANI ATACHUNGA KURA KWA UAMINIFU?[/FONT]
    [FONT=&quot]NINA WASIWASI SANA HAPA.
    [/FONT]
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    watu huvutia bangi mdomoni, mwenzetu unavutia bangi wapi?
     
Loading...