Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Real & Perfect ways of making mean money online

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Charles1990, Nov 3, 2010.

  1. Charles1990

    Charles1990 JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu mimi nimeshajaribu kutafuta njia mbalimbali za kupata hela kwa kutumia internet kama kufanya survey mbalimbali na kujaribu bidhaa mpya.Lakini katika nafasi hizo nimekutana na mambo matatu makubwa:

    1> Zinakuwa ni kwa ajili ya nchi ambazo sio za Afrika(nimewahi kukutana na moja tu,tena kwa bahati sana,ambayo ilikuwa ni worldwide.Hata hivyo hiyo hela sijaiambulia hadi leo)

    2> Unalazimika kulipa kiwango fulani cha pesa ili upate mafunzo yatakayokuwezesha kupata nafasi hiyo.(nina wasiwasi wa kulipa hela katika kitu nisichokielewa vizuri nisije nikaingizwa town bila kuwa na wakunipokea)

    3> Malipo mengi yanakuwa yanafanyika kwa njia ya posta ndio maana inakulazimu kuwa unaishi huko kwa wenzetu ili uweze ku-qualify. Pia hata katika hizo ambazo mtanzania unaweza kushiriki wanakuambia kwamba malipo yanafanyika kwa benki, kitu sidhani kama benki za Tanzania zinafanya.Kama kuna benki inayoweza kupokea fedha iliyotumwa kutokea benki za nje bila mlolongo ningependa kuifahamu.

    Pia ningependa kujua Zip code kwa Tz inakuwaje?

    Naombeni sana wakuu.Nina hakika humu ndani kuna ambao mnatumia Internet kupata hela,ni vizuri tukashirikishana jamani.
    Sio lazima iwe hela nyingi.Nipo tayari hata kutengeneza $5 tu kwa siku.Pia naomba mwenye uwezo wa kunitatulia hayo matatizo hapo juu anisaidie.

    Help me guys!Please
     
  2. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
  3. JuaKali

    JuaKali JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 783
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kutengeneza pesa online inawezekana sana ila njia unayoelekea, watakaotengeneza pesa online ni wale unaotaka kuwatumia hizo pesa. Hizo $5.00 per day utandelea kuisikia hivyo hivyo.
     
  4. Charles1990

    Charles1990 JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa bwana juakali mbona umeniacha tena hewani ndugu yangu?I dont know anything about making money online.I just need guys like you to point me to the right direction.Please bwana juakali,help me here.
     
  5. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndo njia mojawapo ya kupata pesa Oline. Wewe waweza kuitumia pia!
     
  6. Charles1990

    Charles1990 JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha mzaha rafiki yangu. Ina maana unataka nianze utapeli?!
     
  7. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tengeneza service ambayo watumiaji watalipia.

    Angalia watu kama PayPal wanakula pesa kwa service yao. Which service, inategemeana na creativity yako.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    Wewe wanaigeria watakuja ku.la hela yako . kuwa makini sana mjomba.
     
  9. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2010
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Usidanganyike kwamba unaweza kurupuka tuu na kutengeza $5 kwa siku, hakuna kitu kama hicho. Unahitaji ujuzi, kutokukata tamaa na usiwe emotional pale ambapo mambo hayata kwenda vizuri. Ni kweli mambo ya survey yanaweza kukusumbua hasa kama upo bongo, ila ukweli ni kwamba huwezi kutengeneza $$$ ya maana kufanya survey.

    Unatengeza $$$ kama unauza siri yakufanya hiyo survey (selling information). Mfano unaweza andika kijitabu (ebook) kinacho elezea jinsi ya kutafuta hizo survey halafu ukakiuza kwa $29. Kwasiku unaweza uza nakala zako 10 na kutengeneza $290. Kabla ya kuwa na kipato cha mtandao ni lazima uwe na elimu ya mtando, pia lazima ujue jinsi ya kuuza (the art of selling).

    Sasa sijui wewe mzuri katika nini. Ni kweli unaweza kutengeneza zaidi $100,000 kwa mwezi mtandaoni ila tuu lazima ujue kitu fulani mfano jinsi ya kutafuta masoko (marketing) au jinsi ya ku program. Pale ambapo siyo mzuri sana unaweza lipa mtu (freelancer) akufanyie kazi.

    Elewa kwamba unapo anza ni lazima uinvest (pesa au muda). Kama huna kati ya hivi viwili basi itakuwia vigumu kutengeneza $$$ mtandaoni. Pia kuwa tayari kukatishwa tamaa kwasababu ndiyo maisha ila kama utaendelea matokeo yake yatakuwa mazuri na watu watakuwa wanakuonea wivu tuu kwa jinsi mambo yako yalivyo mazuri.
     
  10. Charles1990

    Charles1990 JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Chamoto,

    How in hell was I supossed to know all this?! Thank you very much!Lakini naweza kutengeneza e-book kwa simu kweli?? (usincheke)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Charles1990

    Charles1990 JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanaijeria????Sijakupata
     
  12. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2010
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    If you have a smart phone Yes but don't sweat for it, you only
    need MS word and Adobe Pro

    Here are steps to follow:
    1. Search on Google for survey articles
    2. Compile those articles into a short report on a MS WORD.
    3. Convert the Word document into a PDF.

    (DONE).

    That's just an example but you can create any information product. However when selling an information product, you have to look for a hungry market. What I mean is to try to solve a problem for people who are desperate. Look for helping people who are either fade up or embarrassed with their situation.

    Something like...

    - How to lose weight
    - How to last longer (2 min men)
    - How to Make money
    - How to spot a cheating wife/husband
    - How to get your ex back
    - How to keep your lover
    - How to win a lottery
    - How to get pregnant
    - How to get rid of vaginal odor
    - How to increase your libido
    - How to talk to women in clubs

    You get the idea.

    You see the point is to sell something that solve a problem to an emotionally charged person. A guy who isn't sure whether his girlfriend is cheating will spend an arm and leg to find the truth. If you sell that info for $97 he won't hesitate to fork any amount he has to scratch his itch.

    Got it. (OK)

    Once that's done create a mini site, put a Paypal BUY button, drive some traffic (this is another story worth it's own thread) and wait for the $$$ to show up.
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kijana, una umri gani?
     
  14. Charles1990

    Charles1990 JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nina miaka 20.Kwanini?
     
  15. Charles1990

    Charles1990 JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Chamoto,

    Ooh man!Thank you,thank you,thank you.Ngoja nianze nianze mchakato wa kununua desktop manake hivyo vitu naona kwenye hii symbian phone yangu itakuwa ndoto.

    Sasa mheshiwa naomba uniwekee na hiyo thread ya ku"drive some traffic" ili niendele kuzimaster siku nikipata hiyo computer niingie mzigoni moja kwa zote!

    May God bless you my man;sikutegemea kupata mawazo mazuri kiasi hiki.Kweli JF ni baaaaaad news!
     
  16. R

    Roboboy Member

    #16
    Mar 2, 2015
    Joined: Feb 26, 2015
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salama jamani? naombeni kujua namna ya kufanya kazi online na kutengeneza hela bila kuwa na blog au website,kama kuna mzoefu anisaidie✌
     
  17. m

    mtafutaji kiongozi Member

    #17
    Mar 2, 2015
    Joined: Feb 17, 2015
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa mkuu blogs na website si ndo nyenzo za kukuweka online???
    Au unamanisha nin kufanya kaz online???
     
  18. jMali

    jMali JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2015
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 8,003
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    badilisha heading bwana, wengine tunaosoma haraka haraka tumeshatukana
     
  19. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2015
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 55,316
    Likes Received: 35,363
    Trophy Points: 280
    Nextime ukitaka kuchanganya lugha weka nafasi mfano Ku make! Ukisema kumake it sounds weird na msomaji anaweza kupata tafsiri tofauti
     
  20. Fareal

    Fareal JF-Expert Member

    #20
    Mar 3, 2015
    Joined: Aug 19, 2013
    Messages: 827
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kumake!!!?

    Ku-make money online,,, ungeandika hv ingekua poa zaidi.,, Anyway jarbu PTCS (paid to click sites),,zko nyng xana ila kupata ambazo zko trusted ndo inshu..

    Mi niliwahi join www.neobux.com ((wana task za cloudflowers)), hawa jamaa wako vzur kiac.
     
Loading...