Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Real Madrid v Barcelona-semifinal UEFA CHAMPIONSHIP

Discussion in 'Sports' started by engmtolera, Apr 14, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Semi-finals , 2nd leg : 3-4 May 2011
    3 May 2011
    More »
    Barcelona 20:45 Real Madrid
    Referee: TBD – Stadium: Camp Nou, Barcelona (ESP)
    4 May 2011
    More »
    Man. United 20:45 Schalke
    Referee: TBD – Stadium: Old Trafford, Manchester (ENG)
    [​IMG]



    [​IMG] [​IMG]
     
  2. s

    soft New Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    always cc ni mabingwa hao madrid watabaki kuwa uchochoro.
     
  3. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Itakuwa ni one of the historic UEFA champ's semi.
     
  4. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Yeah nakuunga mkono ingawaje timu yangu ni Man u,lakini mtiti wa bacca kwa sasa ni noma hakuna wa kumkaba pale,mesi ndio kabisa hashikiki

    ila kwa upande wa man u kazi tunayo kwani wale vijana wa FC Schalke 04 kiukweli wana kamuwa soka,labda siku hiyo wawe na mchecheto la sivyo man u tunaweza kuaga kwa madogo

    ki ujumla naisubiri kwa hamu hiyo siku mungu atupe jamani
     
  5. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa mwaka huu watatoana roho...

    J',mosi mtiti Bernabeu, wakitoka hap wana game mbili champions then wanakuja kukutana kombe la mfalme....kazi ipo
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nani kakuambia shalke 04 ni madogo wakati nao wamechukua hilo cup mwaka 97 kwa hiyo subrini kichapo ka cha inter 7 on aggregate
     
  7. K

    Kacharimbe JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Special one katika stage kama hizi huwa hafanyi makosa. Kipimo mechi ya jumamosi ya la liga. Ngoja niingie kwenye net kwanza nicheck historia ya timu hizi katika UCL, nitarejea
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kimtazamo tu morinho ni special one afu mzee wakuaribu jumamosi anawapa ligi kwa droo afu champion mnachapa mwendo msifikiri zile 5 ndo mmemaliza we subiri....
     
  9. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Schalke 04 hawakuchukua kombe hilo '97, waliolibeba ni Borrusia Dotmund baada ya kumpiga Juventus Turin bao 3 katika fainali.
     
  10. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Tusubiri tuone, maana mashabiki wengi wanamuangalia Mourinho badala ya kuzungumzia ubora wa Madrid. Madrid ni timu bora kwa sasa, wako strong sana hawahitaji kujihami kama ndo mbinu ya kuishinda Barca kwa hiyo tunataraji kuona free flowing football kwa pande zote
     
  11. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mimi ni RM, lakini nakubali Barca ni kiboko lakini mara hii tumeshasema, tutapigana mpaka tone la mwisho. Kwanza tuna kisasi cha 5mtungi walichotuchapa msimu uliopita. Na msisahau Schalke kuna damu ya Real Madrid kule, N0º7-Raul González, kwa hiyi Man U watalala tu. Tusubiri tuone.
     
  12. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #12
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mimi naogopa hata kucheza kamali kwa timu yangu ya man,kwani wale vijana wanatisha kwa kweli na sina imani kama Ferdnandi atacheza kwani hata mechi ya juzi alikuwa akichenjeguwa
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Always far looks green. Endelea kutukana mamba kabla ya kuvuka mto!
     
  14. Wakunyuti

    Wakunyuti JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli mpaka msimu huu uishe hapo May/June tutakua tumepata burudani ya kipekee...Elclassico takribani 4 zimebaki kwa kipindi cha mwezi mmoja ..sidhani kama imeshawahi kutokea hii..huu ni mwezi wa mavuno kwa industry ya kamari ulaya hususan Spain.... but as usual Mourinho doesnt dissapoint ikifika katika stage kama hizi.....RM all the way to final CL ..ligi tutawaachia ..na kombe la mfalme hatuliachi..kama kuna mtu anabisha ajitokeze hadharani tuweke dau,,.
     
  15. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kucheza kamari ni dhambi pia!!
     
  16. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kaka jumamosi usitegemee droo cc Barc tunahtaji tushinde mechi tatu tu,ikiwemo ya jumamosi,kuhusu champion tunakugongeni nje na ndani tena tunaanzia kwenu kudadadeki,alafu beki yenu no 5 hachezi mechi mechi ya kwanza mtatukoma.
     
  17. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mimi najitokeza barc kwa mechi zilizobaki tunawagonga zote RM hamna kitu.
     
  18. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    today el clasico
     
  19. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa jinsi ninavyoona RM keshaliachia kombe la la
    Liga kwa hiyo leo hata akilose hana cha kupoteza na nionavyo leo Barca atashinda 3-1, CL hapo Morinho ndio target yake atalose mechi ya Camp Nou na kushinda ya home and RM will go to the final to meet Schalke 04 of which Raul will score the winning goal against his old club, na kombe la mfalme of course Barca to win it so in general Barca to win 3 games, two trophies but Madrid to reach the UEFA CL final, MARK MY WORDS...
     
  20. M

    Mageseunique Member

    #20
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaweza kubashiri nani ataibuka kidedea?
     
Loading...