Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Real madrid fc wamepotezewa muelekeo?

Discussion in 'Sports' started by mpingauonevu, Mar 22, 2012.

  1. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hatimaye Barcelona imerudi kwenye mbio za ubingwa baada ya mfulululizo wa Madrid kutoa suluhu. wakati jumapili walitoa suluhu ya 1-1 na malaga kwa free kick ya dakika za mwisho leo pia wametoa suluhu na Vilarreal ya 1-1 tena kwa free kick ya Marco Senya ya dakika ya 83 kurudisha goli maridadi la christiano Ronaldo.

    Yaliyojiri uwanjani
    Kama ingekuwa ni YANGA huyu refa wa leo angefia uwanjani! ni wazi alikuwa anachezesha mechi kwa masilahi ya Barcelona! Alianza kumtoa nje msaidizi wa Morinho(sijamshika jina). Baadae akampa sergio ramosh yellow ya pili! wakati Madrid wanajipanga kuikubali red card ya Ramosh, Ozil akalimwa direct red card, morinho na yeye akalimwa red wote tukabaki tunashangaa.kwa nini nasema mazingira yalikuwa ya kuinufaisha barcelona? tunajua mfumo wa morinho ni wa kutumia nguvu lakini kwa jana waloiokuwa wanacheza vurugu ni villarial. Morinho anajitahidi sana kuepukana na fujo siku hizi ndio maana hata mechi ya jana baada ya ramosh kupewa red card hakulalamika sana wala hakukuwa na vurugu.

    Tunajifunza nini?
    Madrid hata walipokuwa pungufu kwa watu wawili hawakulalamika saana na kandanda waliyoonesha dakika zingeongezwa wangeweza kupata bao la pili.Timu zetu za Tanzania zinapaswa kujifunza hili. Ukomavu wa wachezaji ni pamija na kuvumilia unachohisi ni hujuma kwa faida yako mwenyewe na kwa timu. shida ya wachezaji wetu wanacheza kwa nguvu ya bangi na bangi haijawahi kuonesha kiwango cha kutosha cha uvumilivu.
     
  2. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Madrid nao wamezidi.Hata mimi niliangalia ile mechi ya jana.Ozil alimtukana refa,Ramos alicheza rafu mara kwa mara.Mourinho na msadizi wake walitoa lugha chafu kwa waamuzi wa akiba na refarii.Walistahili kuadhibiwa kwakweli.Barcelona hawahusiki Mkuu..
     
  3. u

    usawa wa Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kutangulia si kufika, kumbuka kituko alichofanya simba sports club mwaka jana, alioongoza ligi vizuri kabisa akijulikana atakuwa bingwa wapi akaja kukoroga, Liverpool hvo hvo kuna mwaka hivi karibuni alikalia kitu muda mrefu, aliboronga, Man U akachukua ubingwa kilaini, tuje kwa Man city ameongoza ligi kitambo, anaanza kupumuliwa na kuwekwa chini na yule yule man U, SASA HALI HII NAIONA KWA REAL MADRID, lets wait and c
     
  4. Pipiro

    Pipiro JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 302
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Lugha chafu uliisikia ? Mwenzetu una uwezo wa kusoma lugha ya lips either ni Kireno au Kispanyola. Uko juu wangu
     
  5. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Piga,ua,garagaza........Bingwa wa La Liga 2011/2012 ni Real Madrid.....
     
  6. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,856
    Trophy Points: 280
    Hii ligi bado ipo open kumbuka Barca anapoint 3 kwenye mechi dhidi ya Real Madrid
     
  7. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    madrid bado ipo juu sasa hv imeshailiza team ya RSO 5 kwa 1 dk ya 65
     
  8. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    I hate barcelona, but madrid hii haihaminiki, natamani twende nou camp for el clasico huku tunaongoza kwa point 10 and above, sababu pale lazima tutafungwa tu labda messi asicheze,
    Tatizo madrid tuna panic sana hasa tukipata kadi au tukizidiwa, nimecheki game ya barca leo wamepata red card mwanzon mwa mechi lakini wametulia hakuna kulalamika wala nini na wanagonga pasi kama wako ishirini nikajua kabisa nou camp itakuwa balaa kama tukienda na gape la 3 point sababu ndo tutawapelekea ubingwa barca sababu watatufunga tu na ligi ya spain haiangalii magoli mengi mkiwa na point sawa wanaangalia nani kamfunga mwenzake,

    I am a madrid fan but I am sure bado hatujawa na team ya kuifunga barca kwa kuizidia zaidi ya kubahatisha as mpira unadunda, na nou camp sitegemei ushindi kabisa
     
Loading...