Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Real Madrid Bingwa wa ligi ya Spain - La Liga 2011-2012

Discussion in 'Sports' started by MAMMAMIA, May 3, 2012.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kwa matokeo ya leo ambapo Real Madrid imekwishafikisha points 94 wakati Barca ina points 87 na imebakia michezo miwili ambapo hata real ikipoteza yote, bado inabaki kuwa bingwa wa msimu huu. Ndoto ya Mourinho imetimia.

    Sasa ushindani uko nani atakuwa mfungaji bora.
    Messi magoli 46
    Cristiano Ronald magoli 44.
    Wakti ndio utakaoamua, lakini kuna uwezekano mkubwa kwa Messi kuwa mfungaji bora.
     
  2. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Safi sana mkuu,

    Ni vizuri kubadilisha mboga mara kwa mara ili usiichoke nyumba!!

    Best score kwa sasa iko hivi,

    Messi magoli 46 (jana alipiga hat trick)

    Cristiano Ronald magoli 44.

    Babu DC!!
     
  3. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    Morinho is only one the Special one, Ni kocha pekee ambaye ameweza kuchukua ubingwa wa Ligi Kuu zinazoheshimika Ulaya katika nchi nne tofauti.

    Well Done, Morinho well done Madrid.
     
  4. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    HONGERA REAL MADRID!

    HONGERA "The Special One"!
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    bingwa mou baada ya kuhustle misimu mitatu..
     
  6. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    :A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up: Asante sana Babu DC kwa masahihisho.
     
  7. Ipyanah

    Ipyanah Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Well done Mourinho, hivi Kuna Kocha ana rekodi kama yake??
     
  8. w

    willzo New Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Special one..timu nzuri na kujituma.
     
Loading...