Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Real friends

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by DJ Imma, Jun 20, 2012.

  1. D

    DJ Imma JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    am boy 27yrs!! natafuta marafiki wa kike wa ku chat na kutembeleana:

    VIGEZO:

    awe mkweli na muwazi
    umri kuanzia 18-30
    awe ana shughuli maalumu, mfano:- kazi, biashara, au mwanafunzi
    sichagui kabila, dini wala muonekano
    asiwe nje ya dar (kama atakuwa nje ya dar awe anauwezo wa kuja dar muda wowote)
    asiwe mnafiki / mwenye majungu na mgombanishi
    asiwe mlevi wala mtuniaji wa sigara
    asiwe nje ya maadili ya kitanzania na asiwe na wapenzi zaidi ya 1 na kama n single girl asiwe anatanga tanga (malaya)

    aliye tayari anicheki kupitia
    emmanuelvitalis@tanzaniamail.com
    dj.imma@yahoo.com
    djimma@hotmail.com
    mobile 0713 644485.
    land line 2128333
     
  2. y

    yaliyomo yamo Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuwa muwaz bas watafta rafk mpenz mbona vgezo na mashart haviendan na ombi lako?
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kweli maana vigezo vigumu lol
    Hapa hapati mtu
    Halafu humu kuna WAMAMA tu labda aende fb
     
  4. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    All the good lucky...
     
  5. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mbona kama anatafuta mchumba hiyo ya kusema awe anakuja dar kila mara urafiki gani huo?
     
Loading...