Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Real deal

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Scripts Professional, Aug 13, 2012.

  1. Scripts Professional

    Scripts Professional New Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama unatafuta story au script writer mwenye uwezo wa kuteka hisia na kuleta msisimuko katika filamu/tamthilia/video/tv show/ yako kwa kupangilia matukio na wachezaji,nipo sasa kufanya mapinduzi katika movie za kibongo na maandalizi yote ya Screenplay.Tuwasiliane...........Thanks.
     
  2. Rodcones

    Rodcones JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 16, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wanakuja wahusika wa mambo hayo
     
  3. A

    AMBUJE Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mia mia mzazi komaa nao, all ze best
     
  4. Scripts Professional

    Scripts Professional New Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanatoka wapi hao?
     
  5. Scripts Professional

    Scripts Professional New Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...