Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ready - made jamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pretty P, Jul 21, 2011.

  1. P

    Pretty P Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi wana Jf!
    Nina jambo linanitatiza jamani, vijana wa sikuizi wamekuwa na tabia kutaka vitu ambavyo tiyari vimesha garamikiwa na wenzao, naomba nitoe mfano mmoja uliyo hai, kijana mmoja alimpata msichana akamwambia anataka aende kwa msichana huyo akapafahamu anapo ishi, dada alikataa lakini boy akang"ang"ania anataka apafahamu bila kusita dada akamruhusu na alifika akapaona ila akaonesha kutokuwa na uso wa furaha bahati nzuri dada akawa anamchunguza tabia na akagundua boy yule anatembea na mke wa mtu na amezoea kulelewa hivyo akategemea binti atamlea, badaye akaanza kumuomba ela mara kwa mara na vitu vya thamani. Dada akawa hana na baadae kijana akasitisha kumtafuta yule dada kila alipokuwa akimpigia akawa mara hapokei simu, na akipokea anadai yuko kwene kikao mwisho dada akaacha kumtafuta.
    Je ni nini kinapelekea hata kakazetu wanakuwa na tabia hii, je nini kinapelekea wadada wanakuwa na tabia hii?? Wanapenda vitu ambavyo ni allready made na wengine na akikukuta huna anachapa mwendo. Je mtu wa tabia hii anaupendo wa dhati kweli?? Nawasilisha
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Haka katabia kanakeeraaaaa sana! Nashangaa kusikia wanaume nao wameanza lakini kwa mabinti ndio kama kawa! Hatukatai kusaidiana lakini mnafahamiana na mtu mara moja tayari keshahamishia matumizi yote kwako... Ada ya chuo.... Kodi ya pango... Ish..... Kabla yangu nani alikuwa akiteki kea? Inaboa tujenge tabia ya kujitegemea uwe mwanaume au mwanamke usipende kulelewa. Nasisitiza sikatai dhana ya kuasidiana mmojawapo anapokwama lakini si kuhamishia matumizi yoooote kwangu baya zaidi tunafanya ofisi moja na tunafahamiana mishahara yetu sometimes hatuzidiani kihivyo!
     
  3. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    That is materialistic love. Kwa kawaida, mtu akishapata hilo, kama ni mke.mume wako, he/she will go on searching for a true love... do not be a victim, though it is difficult to distinguish between true and materialistic love...
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Wanaume kama mabinti.
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    na mabinti kama wanaume
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    ndo wanaume wa siku hizi hao walivyo, wapenda kulelewa.........
     
  7. P

    Pretty P Member

    #7
    Jul 21, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Badili Tabia ur right kabisa na hawataki kutafuta, just emagine kijana wa twenty something na mke wa mtu jamani!! sasa keshazoea kuletewa hawezi tena kutafuta dah!! Ndiyo mabadiliko hayo jamani:fish:
     
  8. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,775
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Smart lady wafundishe na wenzio ulifanikiwa vipi kujua kuwa hilo lilikuwa boya.
     
  9. P

    Pretty P Member

    #9
    Jul 21, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    watu wanajua kusoma alama za nyakati Kidz, na ukitaka uheshimiwe lazima ujithamini usijirahisishe kama .......... bwana. We unaomba kila leo jamani mtu naye anachoka ati, lingine kila siku mtu anakuja kwako unampa dinner kila leo ivi unajua unamchoka kabisa !! Awe mwanaume au mwanamke jamani
     
  10. m

    muhanga JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    sababu pekee inayopelekea tabia hii umeshaitaja ' wanapenda kulelewa' hilo tu hakuna jingine:dance:
     
Loading...