Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Read Please!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by JS, Jan 4, 2010.

  1. JS

    JS JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Marafiki zangu wote wa JF wakwapi??? Mie nimeboreka kweli leo sina raha niko tuu na thread za leo yani hazijanichangamsha kama inavyokuwaga. Sijui 2010 ndo imeanza hivi kwa JF??? Where is the spirit people we had in 2009????

    "I REALLY MISS YOU PEOPLE."

    Thanks.
    With love,
    JS
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    woow!
    sounds good
    ...MCHANGO WANGU WA HARUSI lini?:D
     
  3. JS

    JS JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mwone sura yake unacheka wakati unanidai mshiko!!!!!
    mshahara ujao ambao itakuwa tarehe za mwisho wa januari itakuwa mbali kaka yangu????
     
  4. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    eeeh hakuna atakaeponyoka kwnye huo mchango walaahh...lol
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    haina shaka!for JS I CAN WAIT
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahahaha!
    hatoki mtu hapa
     
  7. JS

    JS JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamani G si unaona hali ya uchumi lakini ilivyokaa eeeee???

    Halafu nikushikie hapohapo mtu akikupa 20k utamnyima card ya harusi??na hata ukimpa utamlimit asije na mtu mwingine???maana kuna hako katabia kanaendelea siku hizi tena hapa dsm zaidi mtu kaomba mchango anapewa 20k mwisho wa siku aliyempa mchango huo hapewi card.......hapa narefer harusi ambazo zishapita
     
  8. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Y?..kwamba huo mchango ni mdogo ama...
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ..well!
    ni mipangilio ya baadhi ya kamati!with me,all wapwaaz,mabinamu,marafiki na kila mtu anaruhusiwa kutoa any amount substantial,lakini kuingia lazima!
     
  10. JS

    JS JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Eti ni mdogo kutokana na amount ambayo hao wanakamati wanakuwa wameshapanga. lakini most harusiz minimum ni 50k. less than that mmh mmh haungii
     
  11. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    sawa kabisa luv, uwezo haulingani bwana, anaetoa 5, 10 nk wote wamejitolea....
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    .........yaaaah!na kikubwa kabisa kwangu ni kwamba I NEED YOU GUYS TO BE THERE FOR ME!hasa hasa kwa send-off najua wengi mtakuwepo wale wa dar!.....

    iringa najua ni wachache wameconfirm kwenda
     
  13. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    haruc iringa? hope fidel atakuwa mstari wa mbele kukupa tafu, well, as i told u me ctaweza kushiriki kabisa, lakini kimchango tupo pa1 luv.
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    thanks!.........i mean SENKSI

    yaah!harusi ni iringa.na wafuatao wamethibitisha kuunguruma mpaka unyaluni:

    X-PIN
    NEXT-LEVEL
    FIDEL

    nawakaribisha saaana wakuu wooote!
     
  15. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mhh,

    Kima cha chini cha mshahara wa mfanyakazi hapa Bongo si ni 150K? Halafu anatumia 1/3 kwa harusi moja? Labda kama watu wote wa Dar wako kwenye payroll ya RA vinginevyo hakuna anayestahili kutokuwa kwenye "new list of shame".
     
  16. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    mhh naona mpaka sasa ni wakaka tu ndio wamethibitisha, sie wengine tukitoka home ni maelezo kibao labda iwe kikazi...loo hapo juu mnafanya ku2aga tu....
     
  17. GP

    GP JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tuktuk haifiki iringa?
     
  18. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ni tarehe ngaapi? na ni ukumbi gani Iringa?
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    yaaaaaaaaaaaaaaah!!!
    i will need one lady to come over
    najua JS anaweza kuja tu akipangilia!yeye hana some serious commitments za kijamii
     
  20. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tar 13/02/2010
    MID-TOWN
    MAKAMBAKO
     
Loading...