Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re:WHO OWN TANZANIA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MUD, Dec 30, 2010.

  1. M

    MUD Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiangalia Chanel ya CITIZEN ya Kenya huwa wana kipindi maalum huwa wanaonyesha watu wanaoshikilia uchumi wa Kenya kwa kuwa na vitega uchumi almost nchi nzima mfano ,mmojawapo ambaye Citizen wamemuonyesha anashikilia uchumi wa Kenya ni MOI Ambaye Ni owner wa Vyuo,Shule,Mahoteli,Viwanja na Biashara mbalimbali,Je Tanzania ni kina nani Wanaoshikilia uchumi wetu?
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    RA (mafisadi):smash::smash::smash::smash::smash::smash::smash::smash::smash::smash::smash::smash::smash::smash::smash::smash::smash::smash::smash:
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ni RA tu hakuna mwingine.
    Labda kwa mbaali anafuatiwa na EL.
     
  4. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,829
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Mafisadi wa Bongo wanaficha pesa zao nje ya nchi hawainvest hapa. Ile hang over ya vita vya wahujumu uchumi haijawaisha. Sokoine ghost is still haunting them. Wanafikiri atafufuka aje awatembezee noma kama ile ya miaka ya 1980s.
     
  5. T

    Topical JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Twende mkoa kwa mkoa Tanzania ni kubwa sana ukilinganisha na kenya

    Arusha: Wahindi wa Sunflag/A-z..wakisema wanafuta kazi wale vijana arusha hakukaliki mkuu

    Tanga: ???
     
  6. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,563
    Likes Received: 1,800
    Trophy Points: 280
    Kila kiongozi anadanganya mali alizonazo............. hawatakubali kutajwa kwenye public though tunawajuwa............. RA, Che NKAPA, EL, JK............n.k
     
  7. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ni mtu mmoja tu anayei-own Tanzania: Rostam Aziz.

    Hivi sasa anasubiri sh 185 bilioni toka kwa wavuja jasho wa Tanzania (kutokana na kupandishwa kwa gharama za umeme) ili agawe mgawo kiasi kwa wapambe wake akina JK, EL, FW(Frederick Werema), NM(Nimrod Mkono), WN(Wiliam Ngeleja), ZK(Zitto Kabwe).
     
  8. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Fisadi Kikwete na familia yake
     
  9. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Lowasa, Rost tamu, Manji, Mkono, Immma advocates
     
  10. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,961
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Wala usihangaike, wako wanne mapapa nao ni RA, JK, Chenge na EL wengine ni wafuasi tu!
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Punguwani!
     
Loading...