Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re; When Lowassa meet Mizengo Pinda- TAFSIRI YA PICHA HII

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mauza uza, Aug 25, 2011.

  1. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,875
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,875
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Lowassa: wee Pinda ni kilaza nn?? imekuwaje mumrejeshe Jairo???
    Pinda: Aaaah mkuu unakuwa kama huelewi michezo yote tunayocheza wakati wa bajeti???haya ni marudio tuu.
    Lowassa: huuu sasa ni ulimbukeni mkuu!!!leo yupo kesho hayupo tuelewe nn sisi wananchi???
     
  3. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    bora ya lowasa kuliko pinda ukimjumlisha na jk.
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Mtoto wa Mkulma. Amefulia?
     
  5. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pinda: Vipi bwana mkubwa, unaonaje bajei na serikali yetu?

    Lowassa: Ah wapi vilaza nyie nisubirini 2015 muone!
     
  6. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pinda: wakati ww ulikuwa unafanya kazi, mm sasa ninaongozwa na katibu mkuu kiongozi
    Lowassa: kazi unayo, vp utajiuzulu kama zitto alivyojifananisha na ww
     
  7. V

    Vonix JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,437
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    movie ya aina yake staring ni jk.
     
  8. m

    mareche JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    lowasa.we ni kilaza sana kama ni urafiki na huyo mkuu wa kaya sitaki pinda.poa me kilaza lakin sijihuzulu ngo wecha nile taratibu lowasa.wacha ujinga wew ndo maana sura kama mamba pinda wewe uoni hizo mvi kama majivu
     
  9. Old-Timer

    Old-Timer Member

    #9
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Obe;2408016]Pinda: wakati ww ulikuwa unafanya kazi, mm sasa ninaongozwa na katibu mkuu kiongozi
    Lowassa: kazi unayo, vp utajiuzulu kama zitto alivyojifananisha na ww

    Pinda: Nijiuzulu! Aaah hiyo ngumu (Huku akinua mikono na mabega)
     
  10. Old-Timer

    Old-Timer Member

    #10
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pinda: Nijiuzulu! Aahh hiyo itakua ngumu (Huku akinua mabega na mikono)
     
  11. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    we **** nini pinda.
    **** mwenyewe uliyekubali kujiuzulu kirahisi.
     
  12. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    umelewa au umevuta? Taratibu na matusi.
     
  13. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,875
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Lowassa: ww Pinda **** tu....huna maamuzi magumu ndo maana ukawa mtoto wa mkulima &""***&&^ kabisa.
    Pinda:pouwa but mie sina jinsi jamaa analindwa na ******....si umeona mwenyewe luhanjo anaingilia tuu.
    Lowassa: Wa*&^&*** wote hamjui mnalolifanya 2015 nakuja na nguvu zote ....tawafunga nyote nyie nyooooooooooooooo.
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    kwani paw ameshalala au bd..
     
  15. k

    kidono Member

    #15
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lowasa:Mh pm umetuangusha sana umeonekana bonge la kiazi kwa issue ya David?
    Pinda:Mmmmmh,im inocent to that na ndo maana bunge limeunda kamati teule kama yako.
     
  16. Xkalinga

    Xkalinga Senior Member

    #16
    Aug 26, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ya kale yanapokutana na ya zamani............
     
  17. FIDA

    FIDA Member

    #17
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    hiyo ni yaleyale kekundu keusi nani kaona ?
     
  18. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Hata haeleweki,cheo kikubwa kuliko uwezo.
     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,253
    Likes Received: 1,921
    Trophy Points: 280
    naona giza tu hapo.
     
  20. K

    Kizzy Member

    #20
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Lowasa--mshikaji wewe ndio unilizibia cheo changu
    Pinda --- So what?????
     
Loading...