Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re:wazee wa mjengo wa science& tech mnaonaje tukiomba page ndani ya jukwaa?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Slave, Jul 9, 2011.

  1. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Mambo vp wajomba natumai mpo poa.jamani hili jukwaa naona linazidi kuwa pana zaidi.ukijaribu kuchunguza utaona mada kubwa zinazojadiliwa ni ama mambo ya computer au mambo ya simu. Na modem.japo hivi vitu vinauwiano wa ki matumizi na vinavyotegemeana.mimi nilikuwa na wazo tujadiliane tuone kama kuna umhimu wa kumuomba moderator atutenganishie kurasa iwepo page ya computer na iwepo ya mobile phone.ili member aweze kuingia sehemu anayoona atapata anachohitaji.mfano hapa kuna DOWNLOADZ ni sehemu ambayo mtu inamuongoza kujua anachokwenda kukutana nacho. Kama nipo sawa unga mkono kama sipo sawa eleza kwa nini. nawakilisha
     
  2. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    i think i made that request just couple days ago! was told that they got many things at the moment, they will handle that later! :-(
     
  3. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    ilikuwa kwa pm au kuna uzi.kama kunauzi weka link tupitie pitie.
     
  4. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,646
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Tatizo linakuja wapi sisi wenginetupo kote kote so ukiingia kwenye jukwaa unakuta kuna problem za simu na comp so una solve zote kwa wepesi.
     
  5. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
  6. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Jombi omary salum
    ni sawa tu mimi nilikusudia hasa kwa wageni ili isiwachukue muda mrefu kutafuta topic za aina flan ila kwa wataalam wanaweza kwenda popote kutoa somo kama ilivyo tu jf kwa ujumla wake.kuna majukwaa mengi ambayo guest huchagua analopenda na kuingia huko.
     
  7. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,646
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Nimekusoma mkuu
     
  8. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
  9. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Tatizo manguini ndio wamejaa humu jamvini
     
  10. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    msaada tutani kama MANGUINI
     
  11. aabb

    aabb Senior Member

    #11
    Jul 9, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo inafaa, itarahisisha sana utaftaji wa news
     
  12. e

    erickmalz Senior Member

    #12
    Jul 9, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    umesema la maana bt soon utaskia wa jukwaa la siasa wanataka page ya ccm,chadema,tlp etc
     
  13. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    duh!! Hapo nikweli.ila sio mbaya maana jf ninaifananisha na serikali members ndo wananchi kwahiyo kila mtu anaweza akaomba kile anachoona kitamsaidia yeye pamoja na wengine.huko sirikalini utasikia watu tunataka umeme vijijini!!! Hapa sisi nao tunataka page ya mob na comp. Ila umenichekesha mno inamaana hata kule kwenye sheria nao wanaweza kuomba page zao.!!
     
  14. e

    erickmalz Senior Member

    #14
    Jul 9, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yan sio sheria tu,wa gosip nao watataka page tofauti,za wachezaji,waimba muzk(reggae),wa gosple,wa bongo fleva.... Alafu tukipewa page tofauti watakuja wa technologia ya auto-mobile,wakiwa wng wataomba page tofauti,ya scania,ya escudo,ya bajaji na nyngne kibao
     
  15. zolong1

    zolong1 Senior Member

    #15
    Jul 9, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    good idea.mi napenda mobile tech zaidi kuliko computer.
     
  16. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    I always thought of something like that.... lets wait and see then!
     
  17. P

    Paul S.S Verified User

    #17
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    mkuu hapa unamaanisha zitengenezwe sub forums mbili za comp na mobile jumla subforums ziwe tatu na hiyo ya downloadz, kisha hili lililopo liwe changanyikeni yaani unapost chochote iwe gearbox, ndege inapaaje, vingamuzi nk. Naunga mkono hoja.
    Pia ikiwezekana mods watafute utaratibu humu kuna thread zipo very useful waziweke sticky.
    Na mwisho kuwepo na option ya kuongeza neno SOLVED katika heading ya thread kwa muuliza swali, mfano nimeuliza pc yangu inagoma hiki, nikipewa solution naikaondoa tatizo basi niwe na option ya kuongeza neno SOLVED katika heading ya thread yangu.
    Nimaoni tu
     
  18. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :A S thumbs_up:
     
  19. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #19
    Jul 9, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naunga mkono hoja
     
  20. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    manguini ndo nini?
     
Loading...