Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re:WASSILA NANI KAKUTUMA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MWEME, Dec 8, 2010.

  1. M

    MWEME Member

    #1
    Dec 8, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHADEMA HAKUNA KUONGEA NA SERIKALI YA JK HADI IKIRI HADHARANI KUWA ILICHAKACHUA USHINDI WA JK:angry:
     
  2. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,452
    Likes Received: 2,449
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni hasira suluhu huwa haiji kwa kukataa kuongea na adui, kama wangefuata ushauri wako nafikiri leo dunia ingekuwa uwanja wa fujo.
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuhusiana na swala zito la KATIBA MPYA na Tume Huru ya Uchaguzi, CHADEMA zungumzeni hata na SHETANI MWENYE VICHWA SABA alimradi lengo la wananchi halipati kupindishwa hata tone.

    Endeleeni ...
     
Loading...