Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: Wakati wabunge wetu ni form 7, jamaa ame-enrol degree ya 30

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Manager, Jul 7, 2012.

  1. Manager

    Manager JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Many students can't wait to be done with school, but not Michael Nicholson. The 71-year-old Michigan man has earned 29 college degrees and is now pursuing his 30th:

    [​IMG]
    Mr Michael Nicholson
    "I just stayed in school and took menial jobs to pay for the education and just made a point of getting more degrees and eventually I retired so that I could go full-time to school," Nicholson told ABCNews.com.
    "It's stimulation to go to the class, look at the material that's required and meet the teacher and students. It makes life interesting for me," he said. "Otherwise, things would be pretty dull."
    Nicholson has one bachelor's degree, two associate's degrees, 22 master's degrees, three specialist degrees and one doctoral degree.
    http:www.neatorama.com/2012/06/20/man-pursues-his-30th-college-degree

    Michigan Man Has 29 College Degrees and Isn't Stopping - ABC News

    My Take
    : Mimi namkubali huyu jamaa (Mr Nicholson), hatuwezi kubaki na elimu ya S-7 katika generation hii. Education is not the end to means by itself, but it can be a critical tool as we look towards 2015 election!

     
  2. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hebu rekebisha heading form 7 ndiyo nini?
     
  3. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,747
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    We jamaa form 7 ndo nn
     
  4. Macos

    Macos JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 1,452
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    wacha kudharau utu wako..hawa wazungu ni watu wanaopenda kuvunja rekodi ya kila kitu..mimi nakuhakikishia huyu jamaaa ukimuliza Kilimanjaro iko wapi basi atakwambia India.....
    ni vyeti tu ...lakini kichwani hana kitu..sasa mulize CV yake basi ....hata kazi ya kuuza koni hana
     
  5. Manager

    Manager JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Weka na wewe post yako--I had a meaning for that, If you cannot conceive, then this thread is not for you. Sorry
     
  6. Manager

    Manager JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sidhani kama atakuwa mbumbumbu kwa siasa ya nchi yake hata kama hajui Kilimanjaro iko wapi
     
  7. Manager

    Manager JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Critical thinking zingine bana, ziko offline. Yaani hio ndio hoja ya kuwa contributor wa kwanza
     
  8. tata mvoni

    tata mvoni JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bora useme wewe maana humu jamvini vilaza wamezidi
     
  9. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,747
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Umeulizwa unamaanisha nini( sema unachomaanisha) na sio kuanza kutokwa mapovu tu. Siwezi weka post ambayo watu hawaelewi ina maana gani kama hii na ndio maana haina mashiko.
     
  10. Mhandisi Mzalendo

    Mhandisi Mzalendo JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2012
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 1,702
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    sa form seven ndo nin???? hayo madegree yanahusiana nin na ubunge???? uongozi ni hekima na busara...FORM 7 kweli hawastahili bungeni coz hawapo duniani
     
  11. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Acha kubwabwaja bwana mdogo FORM 7 ndo mdudu gani huyo??? kwa elimu ya bongo form 7 haipo!!! kajipange upya
     
  12. Manager

    Manager JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tunatumia lugha ya utani, maana ni jukwaa la utani, lakini nadhani wenzako wote wameelewa kasoro wewe. Pole sana
     
  13. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,056
    Likes Received: 1,585
    Trophy Points: 280
    Jukwaa tukufu la Elimu limekua jukwaa la utani tokea lini? Acha kuchezea hili jukwaa bwana mdogo. . .
     
  14. Root

    Root JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,420
    Likes Received: 3,429
    Trophy Points: 280
    Zote hizo ili iweje kha hapa degree moja basiiiii

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  15. Manager

    Manager JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Unatisha hata kwa avatar yako. Nimeacha utani kuanzia leo. Ila message yangu ni kwamba tujitahidi tupate elimu walau first degree. Hii itasaidia kuukabili mustakabli wa taifa hili. Nawasilisha.
     
  16. Muttaline

    Muttaline Member

    #16
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    kujua kilimanjaro iko wapi ndo kuelimika?
     
Loading...