Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: Wahaya wako juu sana aisee

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Wambuzi, Jun 15, 2012.

  1. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    [h=6]Hawa jamaa wamebarikiwa sana, yani ni werevu, wajanja, wana busara, wana nguvu, ni wachapakazi, wanajiamini, ni viongozi, wanajituma, alafu wanahela na wanampenda Mungu. Yaani wahaya wamebarikiwa sana. Proud 2b one of them. Thanks God[/h]
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Mmmmmmh....alot of pomporsity out of nothing kwa kweli.
     
  3. v

    viane Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh huna haya,,,,mwajua kushaukwa tu
     
  4. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    hhahahahahahah ungekua mchaga basi ungeipost hii thread yako bbc kabisa duh....
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,125
    Likes Received: 11,385
    Trophy Points: 280
    ni kweli kabisa wanajituma, juzi niliona picha wakiwa wanajituma kumpigia salute nape alivyokua akikagua gwaride lao la magreen guards siku aliyoenda kuwatembelea huko bukoba.
     
  6. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hahaha! ZionTZ! Mwache mwenzako ajibrag na unshomile wake bhana! Mashauzi ya wachaga ni kwa vitendo...
     
  7. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,315
    Likes Received: 1,003
    Trophy Points: 280
    wachaga c azishen sredi yenu, mnajikuta kazi kuuza vioski na kushona viatu mjini hapa..
     
  8. S

    STIDE JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mimi mwenyewe nawakubali sana hawa jamaa!! Kitu kimoja tu hunikera "KUWAKUMBATIA MAGAMBA!!" HILO TU!!
     
  9. m

    mbambaguy JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata kale katabia umekasahau mmebarkiwa pia
     
  10. D

    Determine JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wahaya washenzi sana! Ni wabinafsi sana.
     
  11. N

    Ndikwega JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 3,829
    Likes Received: 960
    Trophy Points: 280
    Mbona umesahau ,mambo yetu yale,nayo mpo juu.
     
  12. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    hilo tutalishughulikia kaka.. lisikupe wasi... kukumbatia magamba kiukweli sio ishu kabisa aisee
     
  13. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    haya ya nini sasa we mtanga... yani kujiproud unaona mtihani sana eenh..... kalagabhao, sisi ndo wahaya bhana
     
  14. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    kapi hako boss...????? ka kuwagongea dada zenu...???? ha ha ha ah ah... kama kawa tupo
     
  15. f

    filonos JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    kweli hata nami nawa saport wanajitumu sana haswa ukiwakuta kwenye anga zao kwani hawana Makuu wao kwakua wanajituma sana ndio maana hupenda kuishi mabanda ya uwani tena UCHOCHOLONI ili waweze kujituma vizuri Bigar.up........kwa kuwajibika
     
  16. M

    MaryJoe Member

    #16
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i support u wako juu tena zaidi ya sana
     
  17. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,473
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    teeh kakugongewa wake zenu asee wataaamu pita mitaa yoyote dar inayoitwa kwa wahaya ujionee kuanzia kgambn hdi tmk
     
  18. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    we utakua uligongewa mkeo na wahaya maana ni wazuri sana katika gemu hizo.. so yawezekana mkeo alipata vitu adimu... unaogiopa tu kuadmitt inabidi uingie kivice versa... mkeo hawezi muacha huyo muhaya ataendelea kukucheat tu.. seriously.. jipange broda mkeo ndo mtaamu hasa,, i can smell her harufu.. so sweet
     
  19. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,473
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    pole kama hujajua hilo ndilo kabila linaloongoza kwa wanawake kugawa hata ma wyf zenu full utamu
     
  20. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    siyo kweli. umewasahau kina ndimara, mtungirehi na rwakatale? magamba wanashinda kwa kuchakachua kura
     
Loading...