Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: Uwaziri Mkuu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lutala, Mar 8, 2011.

  1. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Waheshimiwa wanaJF nataraji mnaendelea na majukumu yenu ya kiutendaji vizuri kabisa. Nahitaji michango yenu katika jambo hili: KAMA CHEO CHA UWAZIRI MKUU KINGEKUWA KINAPIGIWA KURA:
    1. NANI KATI YA JOHN MAGUFULI NA MIZENGO PINDA ANGEWEZA KUCHAGULIWA KATIKA NAFASI HIYO
    2. TOA VIGEZO VYAKO KWA HUYO ULIYEMCHAGUA

    Natanguliza shukrani zangu kwa ushiri wako katika uatfiti huu
     
  2. C

    Calist Senior Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magufuli anasifa zote ana uwezo wa kuthubutu lakini pinda anapwaya mno hana maamuzi binafsi na anaogopa sana lawama, si kiongozi wa mfano mzuri.
     
  3. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pinda hana haiba .....evolution ilikwama kabla haijafikia kikomo....halafu anatuzuga na dhana ya mtoto wa mkulima huku anachota.......
     
Loading...