Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re:usitishwaji wa gari za noah ni usanii wa kisiasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by chusemale, Jun 18, 2012.

  1. c

    chusemale Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni matumaini yangu mko poa wana jf.

    Napenda kupata ufafanuzi juu ya uamuzi wa sumatra kutaka usafiri wa noar usitishwe.hii ni kwa sababu vijana wengi walikuwa wamepata ajira pia watu wengi wakuwa wakisafiria ktk maeneo mbalimbali ya nchi.naomba lijadiliwe kwani leo mkurugenzi wa sumatra anafanya kikao na maafisa wake wa biasha mjini moro
     
  2. S

    STIDE JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Huu ni uhuni tu!! Kama serikali ingeamua kustisha usafiri huu ingetoa mda wa kutosha (anglau niaka 2) ili kutoa mwanya kwa wale ambao ndo kwanza walikuwa wameingiza magari yao!!

    Serikali ilishagundua "umaskini wa Mtanzania ndo mtaji wao!!" Hivo ndo maana Mtanzania anakandamizwa hata pale anapopata upenyo wa kujikwamua!! Hili liko wazi maana serikali haishindwi kudhibiti ajari za Noah!!
     
Loading...