Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: Ushoga na kauli za viongozi wetu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nginda, Jan 23, 2012.

  1. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF naomba kuleta huu uata kwenu. siyo kwa niya ya kuingilia maslahi ya mtu.

    Nimekuwa nafuatilia sana hili sakata la ushoga na hata mambo yaliyoletwa na mkubwa wetu bwana Cameroon. Nawapongeza jamaa zetu wanaoliwa kiboga kuwa wamepanda cheo na sasa wanaitwa makameroon.

    Lakini niseme kuwa mambo ya ushoga licha ya baadhi ya viongozi kusimama na kulaani kauli ya cameroon, huu ushoga ulikuwepo na hawa viongozi wanapishana nao njiani kila siku. leo baya limekuwa la kauli ya kameroon? Ukisoma magazeti ya udaku wanatajwa saana, tena kwa majina yao na mitaa wanayoishi. Hawa viongozi walikuwa wapi kuchukua hatua? Au wanasemea tu midomoni huku wao wakiwa wateja wa hiyo habari?

    Nikirejea kwenya sheria ya rushwa, wanasema ukikamatwa na rushwa, basi aliyetoa na aliyepokea wote wako hatiani. Sasa hawa ma-customer wa ushoga mbona hatusikii kiongozi anayelaani? Bahati mbaya sana nasikia hata viongozi wakubwa wa vyama vya siasa na serikali nao wanaliwa viboga. Mbona hawa viongozi wanasemea tu midomoni angali nao wala na waliwa?

    Binafsi nachukia ushoga na ninalaani kwani Mungu hapendi. Na kama ningekuwa juu basi ningeshashusha moto. Naombeni msinilaani kwa hilo kwani nanyi mtalaaniwa.


    Wana JF naombeni michango yenu.
     
  2. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    washkaji mbona kimya au nimegusa maeneo nyeti?
     
  3. salito

    salito JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mhh me simo..
     
  4. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hili ni jambo la kidunia na kama leo haumo kesho ama ndugu yako au mwanao anaweza kuhusishwa.
     
  5. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2013
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Hivyo nyinyi mnawaingilia wanaume kwa matamanio mkwawacha wanawake? Kumbe nyinyi ni watu wafujaji! [7:81]
    Hivyo nyinyi mnawaingilia wanaume kwa matamanio badala ya wanawake? Hakika nyinyi ni watu mnao fanya ujinga kabisa! (An-Naml: 55)
     
Loading...