Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: Top ten wanamuziki mamilionea bongo 2008

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Wambuzi, Mar 6, 2012.

  1. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Kny link ifuatayo hapa chini ni wanamuziki mamilionea bongo mwaka 2008 kutoka katika blogu ya kaka Michuzi

    Anaongoza Lady Jay dee Mil. 500 na wa kumi ni Mwana FA Mil. 50 duuu










    MICHUZI: wasanii mamilionea wa bongo
     
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,779
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Hivi ile tarehe ya sikukuu ya wajinga ndio lini tena?
     
  3. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    ha ha ha ha ile ni trh 1 april... hii kitu iliandikwa 2008 muzee
     
  4. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Washazimaliza naona wengine wako juu ya vigogo....
     
  5. B

    Bayo Senior Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    izo data ni uongo mtupu Jide alikuwa na 500 million 2008!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! wizi mtupu
     
Loading...