Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: THANKS TO JF

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by bombu, Jun 8, 2012.

  1. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,082
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wapendwa Sina jinsi ya kuielezea furaha yangu. Nimekuwa member wa JF kwa takriban mwaka sasa. Mie huwa si msomaji wa magazeti, na taarifa nyingi muhmu huzipata kupitia hapa JF. Kwa mara ya kwanza hii forum imenisaidia na nimeyaona matunda yake.

    Nimefanikiwa kupata kazi, amabayo kwa mara ya kwanza niliiona hapa JF, katika forum ya "Nafasi za Kazi na Tenda". Mwanzoni sikuamini kama nami naweza pata kazi serikalini bila kuwa na mtu wa kunishika mkono, lakini leo imewezekana. Ni kweli kuna uwazi na ukweli na usawa kupitia Sekretariatiya Ajira na Utumishi. Tuliitwa watu saba na nafasi ilikuwa moja tuu.

    Nimepata,

    Namshukuru Mungu na WanaJF, Tuendelee kulijenga Taifa letu. Big up JF, LIVE LONGER.

    Kwa wengine, Msikate tamaa, endeleeni kuomba kazi bila kuchoka, ipo siku mtafanikiwa, na tusipuuze kazi, na tufanye kazi kwa bidii na kutumia nafasi zetu kwa manufaa ya umma.

    Asanteni.
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hongera mkuu... :clap2:
     
  3. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana mkuu..all the best for your new post mtangulize sana mungu...
     
  4. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Wapi wewe mfanyakazi wa sekretarieti unajifanya umepata kazi.Sema unataka uwaosheee nenda Fb huko kawadanganye wenzio sio hapa
     
  5. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,082
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Asante sana Jestina, kweli Mungu ni mwema
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,082
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Asante sana mkuu, Nitazingatia ushauri, Mungu ndo mwezeshaji wa yote
     
  7. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,082
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Siwezi kukulaumu, considering your joining date. Otherwise furahi pamoja nami kwani Mungu amenitendea yaliyo mema, nami imenipasa kumshukuru
     
  8. paesulta

    paesulta JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hongera sana.Usisite kutoa uzoefu wako kwa namna ulivyopitia mchakato mzima kuanzia kuandika barua,usaili,mpaka kuitwa kazini.Hii ni kwa manufaa ya wengine ambao badok wapo kwenye mchakato...
    PIGA KAZI SASA,KUMBUKA CHEZEA MSHAHARA NA SIO KAZI.
     
  9. paesulta

    paesulta JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hongera sana.Usisite kutoa uzoefu wako kwa namna ulivyopitia mchakato mzima kuanzia kuandika barua,usaili,mpaka kuitwa kazini.Hii ni kwa manufaa ya wengine ambao badok wapo kwenye mchakato...
    PIGA KAZI SASA,KUMBUKA CHEZEA MSHAHARA NA SIO KAZI.
     
  10. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    Hongera mwanafamili, kwa kupata kazi, sie tuliobaki aluta continue mpaka kielewe, by the way umeajiriwa nafasi gani na ofisi ya serikali labda one day we can make a physical visit and say hello kama famili wa JF. Gud luck with your new job and be a good public servant who is not corrupt.
     
  11. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hongera zako mkuu, sasa ishukuru JF kwa kuichangia fedha ili iweze kujiendesha, kwa maelezo zaidi wasiliana na uongozi. Mimi nimeshaichangia siku nyingi japo ID yangu haioneshi kuwa mimi ni premium member (nimependa tu!)
     
  12. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,082
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Asante my dear paesulta, ni kweli sikudhani kuwa mtoto wa mkulima mie ningeweza kupita katika tundu la sindano, kwani nilikuwa najaribu bahati yangu. Cha muhimu ni kuzingatia maelekezo yaliyotolewa katika tangazo la kazi, uandishi mzuri wa barua ya maombi ambayo iko wazi, CV iliyopangiliwa vizuri, na viambatanisho vyote vinavyohitajika.

    Pili kwenye intavyuu, kujiamini kunahitajika, haina haja ya kujisomea saaaana, ila kujiamini na kutulia. Ukweli ni kuwa PANEL inatisha especially kama mtu hajazoea maintavyuu. Ingawa ukitulia na kujibu kwa utulivu una advantage sana.

    Tatu, usiache kujibu swali hata moja, wala usiseme sijui, jaribu kujibu tuu kulingana na uelewa wako, usizunguke swali nenda direct kwenye pointi.

    Kwa mara nyingine Naipongeza Tume ya Ajira, kwa usawa huu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,082
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Asante sana MAUBIG, ni kweli hakuna kuchoka hadi kieleweke, huo ndo MOTTO wetu vijana. Kuhusu nafasi ni mapema kusema, lol, will come next time kwa ajili hiyo, nisamehe bure. By the way am always faithful tangu nikiwa kinda, so namshukuru Mungu kwa kunipa moyo huu mdogo wa kuridhika na nikipatacho. Tuombeane ili katika hili nihusike kulisogeza mbele gurudumu la maendeleo ya taifa letu changa lenye Umri mkubwa, lol. Thanks once again
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    da nakutamania wangu, hope namimi soon nitaishukuru kama ulivyoishukuru wewe..then 2pe cri na mafanikio ya intavyuu.
     
  15. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,082
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    You Know what Narubongo, inabidi tuiwezeshe JF, ili idumu kwa ajili ya leo na kesho na hata milele, lol by the Grace of God, of course. Ntajitahidi kwa kadri ya niwezavyo, then ntarusha kule, ukiona nimebadili title utagundua, lol.
    And Thanks sana kwa pongezi zako
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    thanx kwa taarifa changia jf na uwaelimishe wenzako kuhusu jf...
     
  17. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,082
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Yap GOTCHA
     
  18. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    hongera sana mkuu
     
  19. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,082
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Asante dear Fixed Point.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hongera sana mkuu.
     
Loading...