Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RE: Tanzaniia : Baraza la mawaziri miaka 27 iliyopita.

Discussion in 'Jamii Photos' started by m_kishuri, Jun 8, 2012.

  1. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Golden moments!
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kumbe Bi Kiroboto kaanza kuula muda mrefu sana!
     
  4. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Achana na bi mkubwa kabisa. Kaisha dondosha viroba kadhaa vya chumvi.
     
  5. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu hiyo ndio ilikuwa The Dream Team ya mwisho ya Baba wa Taifa. Baada ya hapo Mzee Ruksa akachukua madaraka.
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ameshatangaza kuwa 2015 hagombei ubunge so anapumzika!
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mzee Ruksa ndio "turning point" ya kuwa na baraza la mawaziri vilaza nchini!
     
  8. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hapo waadilifu wangapi mpaka sasa?
    Na wezi wako wangapi na tuwataje kwa majina.
     
  9. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,526
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    Anadai ni kwa sababu siku hizi ubunge haulipi tena. Labda nyakati hizi za mwalimu kulikuwa na vinono!
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hapo nchi iko shimoni haina hata senti tano ya kigeni benki. Kwi kwi kwi teh teh teh!
     
  11. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Kwa upande mwingine nitamlaumu Baba wa Taifa kwakutowatendea haki sawa kwa upande wa wanawake! Yaani baraza lote hilo wanawake walikua ni wawili tu? R.I.P Baba wa Taifa.
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kumbe na mimi nishakuwa mtu wa zamani...lingali akili yangu yaniambia it was just like yesterday.
     
  13. KML

    KML JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kama mwalim aludi vile jaman
     
  14. Dodoma one

    Dodoma one JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 327
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Lilikuwa baraza la ukweli mawazili wachache angalia la sasa liko kama group la wanakwaya jamani.
     
Loading...