Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: Sheikh Farid: Nilikamatwa na watu wa usalama

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Abunwasi, Oct 20, 2012.

  1. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Ni obvious kuwa jamaa ni mchochezi. kama kukamatwa angekamatwa kitambo lakini inaoneka kuna wanaomkingia kifua.
    Issue hapa hakuna chochote ila wanataka aidha walazimishe katiba ya muungano kama waitakavyo[ as if sisi siyo wadau wakuu]
    au ufe. ndani ya wanaomdhamini wamo toka pande zote mbili CUF na CCM.
    Kwa hali hii sidhani kama kutakuwa na muafaka kwani sisi huku bara tuna issue zetu za muungano zikiwemo wazanzibari kumiliki ardhi huku kwetu, na haki nyingine kama za watanganyika wakati kule kwao ni wabaguzi kwani hata ukitaka ku-invest kwao watakuzungusha hadi ukate tamaa lakini akija mhindi, mzungu na mwarabu anapata vibali kwa urahisi tu.
    Ndugu zetu wanasahau kuwa 'IT TAKES TWO TO TANGO'
     
Loading...