Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re:sababu ya kuadhibu ccm 2015 hizi hapa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lamchina, Apr 3, 2012.

  1. Lamchina

    Lamchina JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 240
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni miaka hamsini tangu kuwa huru lakini bado maisha na uchumi wa watanzania ni duni, na kila kukicha mambo ni adadhali ya jana. Sasa mazishi na matanga ya CCM imekaribia, nchi majirani chumi zao zianakuwa alakini hapa kwetu kinachofanyika ni kuhamisha rasilimali na kupelekwa nje, eti wawekezaji. Kuanzia secta ya madini ya kila aina, mbuga za wanyama,milima,misitu ana mengine mengi bado watanzania hawajanufaika navyo.Wamekuja na misemo mengi: Aliingia kwa kasi mpya, nguvu mpya na ari mpya, Masikio yalipoichoka akaja na “Maisha bora kwa kila Mtanzania”. Aliposhtukiwa, akapaka rangi kauli mbiu ya awali na kuja na “Kasi zaidi, nguvu zaidi na ari zaidi”.
    .Chini ya utawala wake kila kitu kinawezekana na hapo hapo hakitendeki. Tanzania bila maralia inawezekana, Tanzania bila ukimwi inawezekana, Tanzania bila rushwa inawezekana, madarasa yenye kompyuta yanawezekana, taxi mpaka Mtwara inawezekana, na uchumi unaopaa bila kubadili hali za watu unawezekana.MWISHO WA CCM KUTAWALA UMEFIKA NA SASA TANZANIA BILA CCM INAWEZEKANA!!!!
     
  2. S

    Scan Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu kila kitu kwenye utawala wake kinawezekana umenifurahisha sana hapo then haviwezekani kudadadeki jamani...Lusindeeeeee
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kweli tanzania bila ccm inawezekana kudadadeki
     
  4. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Matusi ya Lusindeeeee yamewaadhibu hawa Vikaragosi
     
Loading...