Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: Rais museven wa uganda

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Wambuzi, Dec 25, 2011.

  1. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    hivi ile nyimbo ya you want another rap, iliimbwa kwel na huyu presdaa jiran wa UG.. Maana nackia kpnd cha kampen alikuwa anatimba mpaka club silk na kuwarusha watu
     
  2. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hio nyimbo iliimbwa kweli na museveni,na aliimba kwa lugha ya kwao kinyankole,na kwenye kampen alikuwa analazimishwa na watu kabla ya kutoa otuba aimbe kwanza,pia alisema anatoa albam nzima hivi karibun na ameishatengeneza nyimbo zote ila bado ajaanza kutoa nyimbo nyingine kwa maelezo ya museven mwenyewe
     
  3. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Thanx boss
     
Loading...