Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: Prof. Lipumba

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Wambuzi, Jan 5, 2012.

  1. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    aisee huyu jamaa amepata shavu gani?? Maana nackiackia tu cjui kateuliwa kny jopo la wachumi dunia, anakula kama mil. 750 kwa siku.... Imekaaje hii???
     
  2. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    hakuna mwenye info. Kuhusu hili suala wajameni??
     
  3. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    Prof. Lipumba ameteuliwa kuwa M/kiti katika Jopo la Wachumi Duniani halafu atakuwa analipwa Paund Laki 3 per Week pamoja na hiyo atapewa ulinzi ,usafir
    na makazi .... Hazina tunazozipiga mateke bongo ndo hizi Dunia inazililia na kuzitumia ipasavyo ...
     
  4. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Jopo la wachumi wa kushughulikia nini? Chini ya taasisi ipi - World Bank, IMF, UNIDO, .............. ? Mara nyingi uteuzi kama huo huwa unatangazwa kwenye machapisho ya kimataifa, kwenye majarida na mitandaoni. Ya Lipumba imetangazwa wapi na lini? Vinginevyo mnataka kuifanya JF kijiwe cha wakosa kazi kama vile vya mitaani.
     
  5. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Mkuu fanyia utafiti hizi info. Zilianza kuckika toka wiki jana
     
Loading...