Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: OBOTE AMEME (BONDIA MTANZANIA)

Discussion in 'Sports' started by masssaiboi, Dec 13, 2009.

  1. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2009
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Nimetoka kuangalia pambano la bondia mtanzania aitwaye Obote Ameme na kijana mdogo wa kizungu, pambano limefanyika nchini Uswiss na lilikuwa linaonyeshwa na kituo cha Sky sports hapa UK. Lilikuwa ni pambano la utangulizi kabla ya pambano la Bingwa Klitchiko na lilikuwa la raundi nne.

    Kwa kweli jamaa amejitaidi kwa kiasi chake lakini ukilinganisha na mtoto aliyekuwa anacheza naye wala hamfikii kabisa. Katika suala la ufundi wa kupigana bado yuko nyuma sana kwani muda mwingi alikuwa anajikunjamania tu.
    Pia alikuwa na msaidizi mmoja tu ukilinganisha na mwenzie aliyekuwa na watatu, nilichosikia kutoka kwa huyo mshkaji ktk raundi zote nne ni pale alipomwambia maneno haya tu ''mbavu hizo mbavu hizo, we unaweka gadi tu atakuumiza mwenzio''
    Mie simlaumu huyu bondia ila lawama ni kwa wanasiasa wetu kwa kushindwa kuendeleza vipaji, jamaa alivyoonekana ni kama vile hakuwa na msaada wowote kutoka wizara husika na mara zote walipokuwa wanaitaja Tanzania nilijisikia vibaya sana tu.
     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huyo ni bondia wa kulipwa ama wa ridhaa?
     
  3. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa ni pro, naona mleta mada anaangukia kwenye kundi la walewale ambao wanataka kuilaumu serekali kwenye kila jambo. Angekuwa wa ridhaa, tungekuwa na haki ya kuishambulia serekali.
     
  4. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2009
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Mie sijawahi kumsikia ila awe pro au amateur lakini hali ilikuwa siyo nzuri kabisa.
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    tupe matokeo ya pambanao lake. na je wewe ulimsaidiaje?
     
  6. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2009
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    stats zake as a boxer ni mbovu.

    OBOtE AMEME STATS

    39 wins, 21 Losses that is an average boxer. Halafu angalia stats zake ame loose na maboxer wote aliopigana nao wanaotoka nchi zingine.
    Interesting kapigana na Rogers Mtagwa.

    Kina Matumla wameishia wapi? Of boxers I would expect to do well ni hao.
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Jamaa mwenyewe anaonekana kama Mnywa juice la Tende.....

    [​IMG]
     
  8. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Una utani na wapemba?
     
  9. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Naam. Mnyamwezi mie wa Sikonge yaani Mwanangwa wa Unyanyembe.
     
  10. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2009
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Matokeo ya pambano ilo ni kwamba jamaa alipigwa raund zote, Mtoto alikuwa anarusha vitu vilivyoenda shule ila kilichomsaidia mshkaji wetu asiende chini ni kwasababu ya ugumu, mcheki kwenye picha utaona mwenyewe.
     
Loading...