Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RE; Nkunya in the house of JF

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by nsami, Jun 11, 2010.

  1. n

    nsami Senior Member

    #1
    Jun 11, 2010
    Joined: Jun 11, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi JF users!
    It's another new member in the forum.
    Salaam kwa washika dau wote pamoja sana katika kuleta mageuzi ya kifikra.
    No one can do it except JF!
    Bye!
     
  2. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mayunga Nkunya - Executive Secretary of the Tanzania Commission for Universities?

    OR

    This is another M.M Nkunya?
     
  3. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #3
    Jun 11, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Wewe ni Prof Nkunya wa TCU au namna gani?
     
  4. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Karibu ndugu jamvini. Naona wamekudaka kwa maswali kibao kama mashushushu badala ya kukukaribisha.
     
  5. E

    Edo JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Karibu sana mdau
     
  6. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2010
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,262
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    ah! bwana M.Nkunya ebo tupe ufafanuzi kidogo, wewe ndiye yule mwenye saini kwenye degree certificate yangu? (ex-Chief academic officer wa udsm?) karibu sana mkuu, hivi vita vya fikra ni vyetu sote.
     
  7. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Unaaga, au?
     
  8. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #8
    Jun 11, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hii ni public figure ndugu yangu, ni vizuri, kama inawezekana na kama haogopi kutoa identity yake, ajitambulishe kama akina Dkt Slaa, Zitto Kabwe na Kitilla Mkumbo! Otherwise na mimi namkaribisha kwa mikono miwili, whether ni yeye mwenyewe au vinginevyo!
     
  9. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Karibu mkuu, lakini mbona hujajibu maswali ya wadau?
     
  10. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    weye ni yule "general mayunga nkuya" aliyetuvuruga miaka ileee pale udsm na "extension program" ya hovyo iliyowafanya wanafunzi walazimike kushinda kwenye vi- mbwete kwa kukosa madarasa na viti vya kukalia?
     
Loading...