Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: Nikki minaj awatukana wakatoliki duniani

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Wambuzi, Feb 14, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    NICK MINAJI WA YOUNG MONEY JANA ALIINGIA KNY TUZO ZA GRAMMY AKIWA AMEVAA KAMA SISTA HUKU YUKO NA KIBABU FULANI KIMEVAA KAMA PAPA KABISA... ANGALIA PICHA KNY ATTACHMENT.. HUU NI UHUNI NA UDHALILISHAJI WA DINI YA WAKATOLIKI.. ALAFU HAWA YOUNG MONEY WANAJIONA WAMESHAWEZA SANA MAISHA.. WAKATI HAYO YAKIENDELEA, DRAKE WA KUNDI HILO HILO AMEANZISHA BIFU NA MKONGWE COMMON. NA LEO AMETWEET KWAMBA HE DOESNT DEAL WITH LESS SUCCESSFUL NIGGAZ.. HAWA JAMAA WAMEKUWA ***** SIJUI KWA NINI. TENA HUYU NIKI MINAJI AKIJA KUWAFANYIA HIVI WASUNI LAZIMA WAMLE TIGO ALAFU WAMFUNGE NA BOMU KIUNONI.. SHAME ON THEM, NA TRACK ZAO SIDOWNLOAD TENA



    http://www.mtv.com/photos/mtv-buzzworthy-blog-the-most-awesome-2012-grammys-photos/1679116/6896670/photo.jhtml
     

    Attached Files:

  2. sister

    sister JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    hawa wana muziki ni pasua kichwa kweli kama Lady Gaga kwenye video yake moja hivi aliigiza mambo ya Yesu, Mungu pekee ndo anayejua Hukumu ya hawa watu na wanatuchokoza wakristu coz wanatujua tulivyo, kama anaweza akavae kama Al-shabab aone kitakachomtokea.
     
  3. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Dah! Hii ni dhambi kubwa sana. Inampasa atubu kabla hajakiona cha mtema kuni
     
  4. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    common ni mkali, huyo Drake ye anamafanikio gani mpaka amdis common!
     
  5. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Mhh, kama mabaya kumkuta, yangekuwa yameshamkuta lady gaga. Ila wengi wanaponda kanisa katoliki kwa sababu lina maovu mengi na waache waliponde. Watajiju. Mi nina deal na nafsi yangu. Mbona Leonardo Da Vinci hakupata madhara alipolifichua maovu yake?
     
  6. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Common ni level zingine!alikuwepo na ataendelea kuwepo!hip hop legend....Drake amefail hapo!
     
  7. Wang'wise

    Wang'wise JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyu mdada anamatizo, hata kama ni usupa staaa hii imezidi
     
  8. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Huyu mtoto naye ni bangi zinamzingua! Hilo genge analokua nalo kina Lill Wiyne linamuharibu!
    [​IMG]
     
  9. Mpiga Nyoka

    Mpiga Nyoka JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Daughters of Satan=Nickie + Gaga
     
  10. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Huu mziki wa kizazi kipya naona umeingiliwa na Shetani!
    [​IMG]
     
  11. Tonny

    Tonny JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna dhambi ya kuvaa kama papa au kuvaa kama sister, papa nae ni binadamu wa kawaida kama nicki minaj,
     
  12. L

    Luluka JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Badala ya kugain popularity ameloose popularity!shame on her
     
  13. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Tatizo katika imani ni kuwa watu wengi wanatukuza mavazi.Lakini kiukweli mavazi ni bure kulinganisha na roho ya mtu ,na ndio maana kwa sisi wakristu wala hatuna matatizo nao lakini ingekuwa amepanda hapo jukwaani amevaa hijabu na kaongozana na aliyevaa kanzu na barghashia kwa wenzetu wangeandamana dunia nzima na pengine hata kutangaza Fatwa kwa kuwa wao wanaangalia zaidi mwili wa nje , ooops samahani,
     
  14. client3

    client3 JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 6, 2007
    Messages: 726
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    ....illuminati at work.......
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    "My Flow tight like **** in the ****"-Nick Minaj
     
  16. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    true, hapo umenena. Wavae tu. Sisi hatujali mavazi.
     
  17. Dachr

    Dachr Senior Member

    #17
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vijisenti vya ulimwengu vinamzuzua.we ngoja nyuma ya pazia
     
  18. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,002
    Likes Received: 1,939
    Trophy Points: 280
    New generation artist ni matatizo dunia nzima! Wengi hawana vipaji vya kushangaza lakini wanafanywa kuwa maarufu na mfumo wa sasa wa soko! Zamani tuliwapenda wasanii kutokana na ukali wa mashairi na beats za nguvu zikinakshiwa na michano very unique tuliwapenda bila hata wengine tukiwa hatujawahi kuona video zao! Kiukweli kwa wasanii wa sasa wangeweza kutoka bila video na matukio kama Nicky Minaj na Lady Gaga? Lakini ndio kizazi chao hiki kinachopenda ovyo!!
     
  19. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    umeona eenh.. lazima wamnanihi
     
  20. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #20
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    acha wewe... pamoja na kwamba ni binadamu.. lakini kwa wakatoliki tunamheshimu kama kiongozi wa kanisa letu.. na kwasababu ana vazi lake special awapo kny ibada.. vazi kama hilohilo likitumika kny mambo ya starehe kama hivo.. it is not right aisee
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...