Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RE: Naweka 'coma' (,) leo...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mentor, Apr 9, 2012.

  1. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,566
    Likes Received: 3,785
    Trophy Points: 280
    http://www.jamiiforums.com/jf-chit-chat/159209-naweka-koma-jf-leo.html

    With reference to that post..ya 29th July 2011....niliaga hapa jukwaani kuwa ningepotea kwa muda kiasi! sikutarajia ingekuwa muda mrefu kiasi hiki (miezi nane na ushee)...ila sasa nimerudi!
    Mabibi na mabwana, it feels gud to be back though kuna nyakati nilipata fursa ya kuandika na kupita hapa but sasa I am officially back.
    I really missed u guys...and i hope wote mu wazima na salama..hakuna aliyetutoka.
    Pamoja sana wandugu....tukutane around!
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Welcome back mkuu....tuko salama kabisa....
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,102
    Trophy Points: 280
    karibu, uweke na nukta kabisaaaaaa
     
  4. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    karibu sana mkuu... naona umekuja na pumzi nyingi sana!
     
  5. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,566
    Likes Received: 3,785
    Trophy Points: 280
    nukta tena mkuu?? si nitakuwa nimeKanumbishwa!??

    pumzi ipo ndugu...tena sana! ila kikazi zaidi this time...

    nashukuru kusikia ivo ndugu yangu...basi hiyo ndo furaha yangu!
    mpaya je!??
     
  6. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    karibu sana mkuu... naona umekuja na pumzi nyingi sana!
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Humu mambo yako sawia si mchezo we vuta subira wadau bado wamalizia makulaji ya pasaka utawaona baadae wamekuja kwa fujo
     
  8. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,566
    Likes Received: 3,785
    Trophy Points: 280
    au ni msiba!?? maana nimekuwa nikijiuliza "Why?"
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,102
    Trophy Points: 280
    hapana, maana yake utakuwepo muda mrefu...
     
  10. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,566
    Likes Received: 3,785
    Trophy Points: 280
    kama ni hivyo pamoja sana mkuu!??
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    karrrrib
     
  12. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    nafurahi umekuja kikazi zaidi... ila naomba ujue kuwa Smile ni wangu ...
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,102
    Trophy Points: 280
    mnoooooooooo......
     
  14. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,654
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Welcum bak
     
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama ni msiba watakuwa wamenogewa tu siunajua weekend ilikuwa ndefu sana aisee
     
  16. T

    The Priest JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Karibu sana kijana wangu,ila kuna watu tuliwapoteza wakati haupo,akiwemo dada eti mpendwa Regia Mtema(RIP) and others,chetuntu(r.i.p) may be na guest users wengine pia,lakini kuna members walifiwa hapa na wengine waliugua lakini yote ni kazi ya Mungu.
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Nilijua tu umewahi birthday ya theboss. welcome.
     
  18. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Natumia fursa hii kama Acting JF Superintendent, kukukaribisha tena jukwaani.
    Karibu sana kaka mkubwa...
     
  19. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    karibu tena. pole na safari, hivi huwa mnaenda wapi? hujakutana na member wengine wa jf huko.
     
  20. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,566
    Likes Received: 3,785
    Trophy Points: 280
    Hahah Bwana dubu tunatafuta pesa/heleri kaka...
    Huku inawezekana wako wengi ila hatujuani so inakuwa tabu kidogo...
    O'wise, u mzima wewe!??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...