Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RE: Nauliza kwanini Lema au Chadema hawajampeleka Lusinde Mahakamani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by anney, Aug 29, 2012.

  1. a

    anney Senior Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 9, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samahani wanaJF, Leo nimeangalia tena utube ya Mheshimiwa Lusinde imenikera sana. Nauliza: (1)kwanini hawajampeleka mahakamani?(2) Je wanaweza kumpeleka mahakamani sasa au wamechelewa?
    Nimeamua kuuliza haya kwa sababu tunaelekea uchaguzi mkuu 2015 ambao utakuwa wa ushindani mzito na maadili yatavurugwa sana. Tunapaswa kudhibiti huu uhalifu wa kutukana wengine matusi mbele ya watoto kabla ya uchaguzi ujao.
     
  2. m

    mikumoso Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Ni kweli anastahili kushtakiwa.
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Maneno yao hayo hao tuliyatumia jukwaani na tutayatumia majukwaani kuwa maliza....
     
  4. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kudadadadake yalivyopita si ndwele tugange yajayo!.... kudadadadadaadake tulishinda tukamsamehe!
     
  5. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ingawa Lusinde ni kichwa maji na hawezi kuaminika, lakini nilimsikia akiomba radhi kupitia Clouds FM. Nadhani hiyo ni sababu tosha ya kuachana naye.
     
  6. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Kukaa kimya ni jibu zuri sana kwa mjinga. Chadema wameamua kumdharau huyu mtukanaji kama walivyoamua kumpotezea Shibuda.
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Mahakama zetu zipo kwa wananchi kupitia sanduku la kura
     
  8. Ston Merchant

    Ston Merchant JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hawana mda wa kubishana na vilaza.........
     
  9. Shekhe Gorogosi Jr

    Shekhe Gorogosi Jr Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kukumaji huachwa achakure mchanga kwa faida yake. Hatuna haja na Lusinde
     
  10. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Tusibishane na mjinga. Asamehewe hakujua alilolitenda.
     
  11. m

    miti Senior Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mambo ya kesi tuwaachie ccm, kesi yetu sisi ipo kwa Allah, mana yeye ndo kila kitu.

    MALIPO DUNIANI AHERA KUHESABIWA
     
  12. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tulimshitaki kwa wananchi wa arumeru, nafikiri uliona hukumu waliyoitoa wananchi kwenye sanduku la kura
     
  13. C

    Chacha Kisiri Senior Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 1, 2008
    Messages: 156
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 33
    Matamshi ya Lusinde yalikuwa evidence in Court of Law kutengua Matokeo yoyote ambayo yangeipa ushindi CCM. Sasa kwa vile CHADEMA walishinda uchaguzi, kumpeleka mahakamani Lusinde haikuwa na maana tena. Ndiyo maana Lusinde hakupelekwa Mahakamani.
     
  14. a

    afwe JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Nawasifu CDM kwa kumpuuza Lusinde kwani kuna kila ushahidi kuwa ni mgonjwa wa akili. Ya nini kupoteza muda
     
  15. F

    FJM JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Pengine ni kwa sababu mahakama za Tanzania hazina uwezo wa ku-deal na mental cases!
     
Loading...