Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re:natafuta kabinti kazuri mzumbe univeristy

Discussion in 'Love Connect' started by kulwa12, Oct 23, 2011.

  1. k

    kulwa12 Senior Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JAMANI NATAFUTA KABINTI KAZURI KOKOTE KANAKOSOMA CHUO KIKUU MZUMBE,KWA MAHUSIANO SERIOUS KABISA KABISA NAMI NIKO HAPA MZUMBE KWA SANA.NICHECK AT kulwatz@gmail.com
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,776
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    duh!!! sasa wewe unasema hupo hapo mzumbe kwenyewe...kwa nini uweke post hapa jf? sii utongozee tuu hapo hapo mzumbe!!!
     
  3. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Vipi boom limetema?? Uko mwaka wa ngapi na unasoma faculty gani?
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Swali lako zuri sana mkuu!
     
  5. k

    kulwa12 Senior Member

    #5
    Oct 23, 2011
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ohh..plse I'm very serious with my appeal...no one around MU plse..life is getting so lonely down here...
     
  6. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    domo zege!
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    kweli wewe domo zege.sasa hata mkitongazana kwa pm si kuna vitu vingine kuvifanya itabidi muonane?sasa kama hata kumface umpendae hapo ulipo unaogopa unafikiri itakuaje?hata nashindwa nikusaidieje.jitahidi kutafuta kwa macho au unataka mwanajf.Mungu akusaidie ufanikiwe hitaji lako.mia
     
  8. k

    kulwa12 Senior Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwanini unasema domo zege??,naheshimu mawazo yako na unahaki hiyo,ila nami nahaki yangu ya kukujibu,tatizo letu tuna utamaduni wa kukalilishwa kilakitu kuanzia masomo,tabia na hata utamaduni!nani kawambia e-dating ni kua domo zege?mi naamini hii ndio njia sahihi zaidi ya kuonesha uitaji,sio mpaka uone naonekanaje au na nini ndio iwe sababu ya kunisikiliza na kunipenda...
     
Loading...