Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: Nape M. Nahuyye

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Wambandwa, Nov 23, 2011.

  1. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Jina la huyu jamaa gumu kuandika kwa mimi. Namshauri asome RAIA MWEMA UGHAIBUNI ukurasa wa19 Evarist wa Uskochi kasea maneno ambayo inabidi ayajue.
     
  2. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    au wewe ni wale jamaa wanaosakwa na jeshi la Kenya kule Somalia?.
     
  3. M

    Mbonafingi Senior Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umemnunulia? Si umweleze hayo maneno. Unampa nani hiyo home work
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mmmmmmhhhhhhhh!!!
     
  5. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapa jamvin kuwa wazi sio kuzunguka zunguka.
     
Loading...