Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: Mwakalebela amshinda Mizizi mahakamani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lutala, May 26, 2011.

  1. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Lile sakata la kesi ya rushwa iliyokuwa inamkabili Fredrick Mwakalebela mahakama ya mkoa Iringa, limehitimishwa leo baada ya Mwakalebela kumshinda tena mwanasheria wa TAKUKURU mahakamani.

    Kesi hiyo ilirudishwatena mahakamani baada ya Bwana Imani Mizizi (TAKUKURU) kupinga hukumu iliyotelewa ya kumwachia huru ndg. Mwakalebela.

    Kwa ufupi tunampongeza Mwakalebela kwa kuwashinda waliombambikia kesi. Na tunawaonya Takukuru kupitia kwa wanasheria wao uchwara kuacha kubambikia kesi watu
     
  2. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    siku zote truth prevail na sio huu tu mambo mengi tu ya ukweli yatakuja kuwa wazi dhidi ya propaganda tunazolishwa

    Pukudu@ Ilkiding'a, Arusha
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Takukuru ndo nini???????????????????????????????????????????????????????????????

    Takakuru yetu ina:mimba::mimba::mimba:
     
  4. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ipo right ndugu. Maana hii serikali imezidi kubambikia watu kesi kwa maslahi yao
     
  5. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,178
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Ule ulikuwa ugomvi wa ndani ya CCM tu. Na hizi kukuru kakara za Imani mizizi ni sarakasi tu za kuwadanganya watu. Fikiria Mwakalebela angehamia Chadema; sasa hivi angekuwa amehesabiwa mvua kadhaa pona yake ni kuwa alikubali kumpigia kampeni Mtu wao Mbega. Ziko wapi kesi za akina Mama Sitta, Joseph Mungai?
     
  6. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,809
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    Kwani ilikuwa kesi ya rushwa au kumzuia asigombee? Si tayari uchaguzi umepita. Muda wa kumwachia umefika ila bahati mbaya waliyemtaka ashinde kashindwa!
     
  7. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Yule Norman Sigalla ambaye ni DC wa Hai alikamatwa na Takukuru akiwahonga wapiga kura huko wilaya ya Makete lakini kesi yake ikazimwa na anaendelea na uDC wake!! Mtu kama huyo kweli anaweza kupiga vita wala rushwa kama yeye mwenyewe ni mtoa rushwa? CCM ndio imetufikisha hapo!!
     
  8. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hiyo haikuwa kesi ya rushwa ilikuwa hatua ya kwanza ya kumuokoa hawa** yao Monica mbega, hawakujua kulikuwa na kizingiti kingine Mch. Msigwa
     
Loading...