Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re.mtoto wa mengi abambwa na madawa ya kulevya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpambanaji K, Jan 12, 2011.

  1. M

    Mpambanaji K Member

    #1
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2008
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi kuwa Abdiel Mengi, yule mtoto wa Reginald Mengi amebambwa na polisi akiwa na mzingo wa madawa ya kulevya. waliokaribu na 'cycles' na kwamba tayari yuko mikononi mwa vyombo vya dola, waliokaribu na 'cycles' wadadidisi.
     
  2. Joyum

    Joyum Senior Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    source of info please.....
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2011
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    amekamatiwa wapi na ni lini ?
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    authenticity
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    ile cinema inaendelea?
     
  6. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,484
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    Lets wait mpambanaji dunia hii ina siri nyingi sana!
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    jaman pumzika kdg enhh!!!!uchoki?????
     
  8. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Rose 1980....mbona wewe hauchoki kunikonyeza sasa..Jamani!!
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Duh!! Kumbe movie bado inaendelea lakini habari hii bado haijathibitishwa lets wait and see
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    vita vya wahindi na mengi
     
  11. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    itakuwa picha ya kihindi hiyo,stelingi anakufa kabla picha haijaanza
     
  12. T

    The Future. Member

    #12
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaazi kweli kweli.
     
  13. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    au mtu anarusha ngumi/teke unasubiri sekunde 5 ndo unasikia kishindo
     
  14. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha ha ha,ule uchunguzi uliokuwa unafanyika vipi tena,hata kabla haujamalizika Abdiel kashabeba tena madawa?mmmmmh that guy,hawezi kuwa na akili ndogo ivyo,yani unajua una bifu na polisi,wahindi na maadui wengine wa baba yako then ukabebe madawa,bullshit!Wawadanganye wajinga,mi sitaki hata kusikia huu upupu......................Hivi iyo nguvu yote wanayotumia kuharibu image ya mtu kwanini wasifanye mambo mengine ya maendeleo????
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Michelle...hiyo ni MOVIE ON THE MAKING....
     
  16. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Michelle Mengi ni joka la mdimu anauma na kupuliza chunguza utaelewa nini nachokisema mimi namfahamu vizuri sana huyu jamaa sio genuine kama anavyoionyesha image yake kwa kutumia vyombo vyake vya habari.
     
  17. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    au mtu anapigwa risasi bombay anenda kufa new delhi
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha lol!!!!!!!
     
  19. m

    mams JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2011
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kachomekewa na wabaya au ndiyo biashara yake?
     
  20. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #20
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    kaka inakuwaje?
    hao ndo wahindi bana.....ana mkimbiza mrembo kwenye shamba la maua akimpata ka anataka kum kiss halafu anakwepesha sura
     
Loading...