Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: Msaada wa shule waungwana

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mtumishi Mkuu, Jan 20, 2012.

  1. Mtumishi Mkuu

    Mtumishi Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Heshima yenu wakubwa na wadogo. Jamani mimi nina shida moja, ninatafuat scholarship kwa ajili ya kufanya masters degree. Nimeshafanya application kadhaa ila naona kama nahitaji kuomba kwenye vyuo vingi vingi ili kuongeza uwezekano wa kupata. Tayari nimepata admission letter kwenye chuo kimoja cha Uingereza ila kimembe kinakuja kwenye hiyo ada yao ambayo ni kubwa sana kuihimili.

    Najua hapa kuna wataalam wengi hivyo nitafurahi kwa msaada wowote ili nifanikiwe. Natanguliza shukrani za dhati, asanteni
     
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Sasa mkuu, kama una2ma unakosa so uckate tamaa endelea ku2ma 2.
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Utapata tu.
     
  4. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
  5. Mtumishi Mkuu

    Mtumishi Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bado sijakata tamaa mkuu, naendelea kujaribu, ninachohitaji ni majina ya vyuo mbalimbali ambavyo naweza kuendelea kuomba ili nifanikiwe
     
  6. Mtumishi Mkuu

    Mtumishi Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
Loading...