Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: Msaada njiani

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Karikenye, Aug 16, 2012.

  1. Karikenye

    Karikenye JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu habari za Usiku...

    Ninatumia modem ya Vodacom ya kuwela line ya simu na nimeweka VODA BOMBA ya kulipia 30,000/= kwa mwezi tatizo tangu Ijumaa haitaki ku access website ya yahoo so siwezi ku access mail box yangu... nifanyeje wajameni??? Arrrrrrghhhhhhhh!!!:A S cry:
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    umeisha cheki na voda customer care kama huduma ya kwanza na;
    pili je inafunguka site nzima ya yahoo au haifunguki?
    tatu kama inafunguka ingia pale walipoandika cant access my account ili ubadilishe password maana ukibadili password inakubali kama kawaida

    ciaooo kama ukifanikiwa rudisha feedback mkuu.
     
  3. Mars Rover

    Mars Rover JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    It depends na browser unayoitumia, jaribu ku-download Yahoo messenger! Hii hapa; <http://rd.software.yahoo.com/msgr/11/msgr11us.exe/> Haisumbui!
     
  4. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,906
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
Loading...