Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RE: Mishahara makampuni ya tumbaku ikoje

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by newazz, Jul 10, 2012.

  1. n

    newazz JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 379
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wadau nataka kujua mishahara kwenye makampuni ya tumbaku, Ninaongelea Alliance One, Premium active , au Tanzania
    Leaf tobbaco au TTPL. Kwani nataka kufatilia kazi katika makampuni hayo.

    Je katika makampuni hayo ni lipi wanalipa mshahara wa juu kuzidi wengine, katika ujumla wao , yaani mfano kama mtu ni officer. Najua mshahara unategemea makubaliano lakini, huwa wanakuwa salary range, asante kwa ushauri na maoni.

    Je maslahi mengine ya ajira yakoje ? Katika hayo makampuni ni lipi linaongoza kwa maslahi "mazuri"
     
  2. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Baada ya migodini na bandari,hawa jamaa ndio wanafuatia kwa mishahara mizuri.
     
  3. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa zangu wapo Alliance1 mishahara yao ina range 1.5M, kwa kifupi kwenye hz kampuni walipwa vizuri watu ambao wapo utawala (na kuzipata sio rahisi hata kidogo) ila hawa wa kawaida wanalipwa mishahara ya kipuuzi sana..(zenyewe hata ukienda leo kuomba kesho unaanza kazi)
     
  4. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,354
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Na benefit nyingine ni magonjwa ! Kiafya sio kuzuri huko unaenda kununua kifo tena kwa bei mbaya... !!
     
  5. K

    Kikomelo Senior Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wahasibu na mainternal auditor wa kawaida wanakula gross ya 800k, na kuna house allowance ya 120k! Ni hayo tu, cyo pazuri kiivyo
     
  6. Bandabichi

    Bandabichi JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halafu tatizo lako hautafuti kazi ila unatafuta mshahara. Kwa nini usimwambie BABA yako afungue kampuni akulipe ml 15 kwa siku, kwani haiwezekani? kuliko kuhangaika kutaka kujua makampuni ya tumbaku, eti. TLTC, AOTLC, PATL na lipi linalipa juu kuzidi jingine.
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Yetu macho, pengine kosa la muulizaji ni kutokujua na kuuliza!
     
Loading...