Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RE-Mauaji ya katibu wa CCM kata ya isamilo Mwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bwanashamba, May 22, 2010.

  1. b

    bwanashamba Senior Member

    #1
    May 22, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Meya wa jiji la mwanza atiwa mbaroni kwa mauaji
    ya kada uyo wa CCM
     
  2. b

    bwanashamba Senior Member

    #2
    May 22, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu ailaze roho ya marehemu maali pema peponi amen:A S cry:
     
  3. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ndio viongozi wa chama hao kugushi vyeti wao,wizi wao,wauwaji wao,mpaka kero sijui watz tutaamka lini na kusema hapana!
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mh! sasa kwa mbali naanza kupata picha.
     
Loading...