Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

re MAOMBI YA KULINDA KURA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by drphone, Oct 31, 2010.

  1. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Baba ktk jina la yesu tunaomba zoezi la kuhesabu kura liwe la haki ktk jina la yesu tunakomesha kila uchakachuaji wa kila aina ktk jina la yesu kila atakae jaribu kuchakachua akaparalaizi ktk jina la yesu haki yako ikasimame kuanzia kura zitakapo hesabiwa mpaka zitakapo hesabiwa na kutangazwa tunaharibu kila mbinu za wizi wa kura, tunapofusha macho ya wachakachuaji, watakapojaribu kumwibia dr slaa wakajikute wananzidishia ktk jina la yesu.

    Amen.
     
  2. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Amen!
     
  3. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ameni
     
Loading...