Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: Mandojo and domokaya

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Wambuzi, Feb 12, 2012.

  1. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Aisee hawa wasanii wawili wametoa megamix ya nyimbo zao karibu zote zilizowahi kusumbua kama niaje,wanoknok,dingi,nikupe nini na nyinginezo.. hii megamix ni kali balaa.. nshaiona kny local tv stations kama mara mbili hivi.. lakini tatizo la hawa jamaa ni poda,unga,ngada,ngoma au Mondo.. hawa watu wanakula unga sana aisee... yaan kama huyu mandojo nliwah kaa nae kny baa moja inaitwa chuchu karbu na CBE pale dodoma.. alikuwa amedevela vibaya.. hoi kwa unga.. dah, unga ulivokuwa hauna adabu ukiwa na alosto jamaa c wakapita na simu ya demu wangu.. Mandojo kama unaingiaga humu chukua hii ACHA UNGA, si mmesikia mwenzenu wa huko ulaya yaliyomkuta??? sauti mnazo ila kwa mwendo wa unga tutawa RIP
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Hilo ndio tatizo la wasanii wetu wa kibongo poda inawamaliza
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kwa domokaya itakuwa muujiza maana familia nzima kama ina laana
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Bibie upo mbona kimya hivyo?
     
  5. s

    shosti JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nimejaa tele...
     
  6. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Naomba uniPM plz
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ndo nini...
     
  8. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Nenda kwenye private message, click kwenye new message halafu kwenye recepient andika ID yangu then andika neno lote then click send
     
  9. s

    shosti JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kazi yote ya nini....
     
  10. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Basi mi log off kama ndio hivyo
     
  11. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Please Wambuzi ! Waonye vyovyote utakavyo hao madogo lakini usihusishe maono yako na the death of our diva... Hata kama.
    ... Watu bado tuna majonzi bhana,regardless what !
     
  12. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,413
    Likes Received: 916
    Trophy Points: 280
    Du!! Nimekukubali mkuu umechakachua kiaina.
     
  13. KeiEd

    KeiEd Senior Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chezea maziwa ya kopo wewe
     
  14. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Mandojo namfahamu vizuri sana maake nimekaa naye ghetto pale kota za polisi kwa muda mrefu,kabla ya kutoka kisanii.....ni mfuasi mzuri sana wa dope(kaya)....na sijui kama ataacha kirahisi labda kwa nguvu za Mungu,...mwezi uliopita nilikutana nae pale babylon akiwa na afande selle,..........yaani ni ngumu kumeza kwa kweli.
     
  15. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #15
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    tuwaombee kwa mungu tu aisee.. huyo sele mwenyewe anakula mondo vilevile
     
  16. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Ni hatari sana aisee
     
  17. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #17
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    pole kwa kukutonesha mkuu
     
  18. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #18
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    naona shosti anakusumbua sumbua kidogo mkuu.. mkazie tu atakuelewa
     
  19. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #19
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    duu... wote wanakula diego?????
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Mandojo ndio anakula sana ngada
     
Loading...