Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re:Mambo!

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by CHIPANJE, May 26, 2011.

  1. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna utofauti mkubwa sana kati ya neno LOVE na LIKE,Love is more serious than like,kwahiyo ni vigumu mtu ambaye umekutana nae kwa mara ya kwanza kumwambia I LOVE YOU,instead inapaswa kusema I LIKE the way ......
     
  2. S

    Senior Bachelor Member

    #2
    May 28, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe japo hayo yana ukweli zaidi katika muktadha wa mapenzi. Katika matumizi ya muktadha tofauti LOVE na LIKE yanaweza yasiwe kama unavyosema wewe. Nikisema "I love music au I like music" hakuna tofauti kubwa sana.
    Lkn kuhusu mapenzi Love lina uzito zaidi. Na nimeelewa kuwa ndio hasa uliolenga.
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    I like the way u say u like me...
     
Loading...