Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: Mafuriko mwezi ujao (September).

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Elisha Ray, Sep 2, 2012.

  1. Elisha Ray

    Elisha Ray JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Mods mmeitoa post yangu niliyoandika kuhusu mafuriko yanayokuja? Siioni!! Na I hope mmeangalia ITV news at 8 maana wameeleza kuna mafuriko yaja.... Hebu nirudishieni post yangu kama iko nidirect kwani siioni... ;-)
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Mafuriko ndani ya miezi 3 ijayo si Sept, ndivyo nilivyosikia mimi.
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Mimi nadhani ilishajadiliwa vya kutosha. Period.
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Mod_wameitoa sababu ilikuwa dhaifu.period
     
  5. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,568
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 280
    Kwani kama imejadiliwa vya kutosha ndiyo isiwepo? Kwanza ni kiwango gani thread inakuwa imejadiliwa vya kutosha?!
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    nenda jukwaa la dini utaikuta huko....!
     
  7. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 831
    Trophy Points: 280
    Umecheki jukwaa la dini? pengine ipo huko. Au kama vipi unaweza kumPM Invisible.

    Btw, mwezi wa September si ndio huu umeanza mbona hakuna mafuriko? au yatatokea kuanzia katikati ya mwezi? Au maombi yetu yamejibiwa?
     
  8. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hii thread umeitupia hapa tarehe 02 SEPTEMBA, 2012. Heading inasema [​IMG] Re: Mafuriko mwezi ujao (September). Mods wakiiondoa utakuja lalamika!
     
  9. Elisha Ray

    Elisha Ray JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Thanks for the info ngoja nikaiangalie huko.. mwezi haujaisha mkuu tuendelee tu kuomba...
     
  10. M

    Mshiloni Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mafuriko mwezi ujao (September ).
    Wakuu, I hope wote mko poa kabisa. Nataka kuwashirikishajambo. Kuna hali ya mafuriko makubwa yanayokuja kutokea Tanzania mwezi ujao.Kuna watu ambao Mungu amesema nasi ili tuombe toba kwa ajili ya nchi ili halihii isitokee na hasa kama itatokea basi isilete madhara ambayo yanaweza kutokeakama hatutaomba Mungu atunusuru na maafa.

    Nchi yetu 'imemezwa na chatu'. Hii maana yake ni kwamba nchi hii imetumbukiakatika uchawi na kumwabudu shetani as nyoka ni shetani as well asuchawi/ushirikina. Watu waliopewa dhamana kwenye taifa hili iwe serikalini aukatika kanisa wamesahau wajibu wao na badala yake wanamkumbatia shetani na kazizake zote i.e uuaji na umwagaji wa damu zisizo na hatia, uchawi, wizi, uongo napia ukahaba umekithiri, uaminifu umepungua sana, ufisadi, upagani, ibada zamizimu, kuabudu shetani na mambo mengine yote yafananayo na hayo na kumchukizaMungu na amekasirika. Mambo yote haya tunayaona day in day out. Na watuwanafurahia watu waovu na uovu kuliko uadilifu na watu wanaotetea haki.

    Mungu anaipenda sana Tanzania lakini anachukia uovu huu ndio maana ameonyeshanini kinakuja ili tuombe toba atusamehe na atunusuru na hali hiyo na kama badoitatokea basi isilete madhara makubwa au yasitokee kabisa.

    Picha ya mafuriko yanayokuja yanaonyesha mvua kubwa sana ya kutisha na nusu yaDar ikiwa imemezwa na maji ambayo yamechanganyika na maji ya bahari. Hiiinaashiria gharika au kimbunga chenye mvua kubwa.

    Kwa yeyote mwenye mzigo wa kuliombea Taifa hili tafadhali omba toba kwa ajiliya nchi yetu na ufunge kwa siku tatu kawaida na sio tatu kavu (utachaguamwenyewe siku za kufunga) ili Mungu atuepushie na balaa hili. Tafadhalimshirikishe na mwenzio.
    Nimewashirikisha ili isije kula kwetu tuliopewa huu ujumbe kama tutakaa kimyabila kushirikisha wengine pia waombe.

    Usichangie kwa kukashifu na kama huna mchango au huamini basi wewe pita tu naMungu atakubariki.
    Mathayo 18:18, 2 Nyakati 7:14, Isaya 62:6, 45:11

     
Loading...