Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: Lowassa

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Wambuzi, Jan 14, 2012.

  1. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    habari wana wa JF.. Huyu bwana tajwa kwenye title hapo amepania sana urais aisee,, anataka amshike kila MTZ.. Ameniadd kwenye facebook bwana.. Hivi atafanikisha kweli??
     
  2. T

    TUMY JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hivi Lowassa kawafanya nini tena, haya mambo kwamba amepania urais mnayatoa wapi acheni kuzungumza habari za magazetini ambayo lengo lao ni kufanya biashara, mtu hajazungumza lolote watu mmeanza kumfuata kwa maneno, kwamba amekuadd kwenye facebook lina uhusiano gani na mambo ya urais, hajakuomba kura na hata wakati ukifika hakuna mtu anayelazimishwa kumpigia mtu asiyemtaka kura.
    Mheshimiwa Lowassa amekaa kimya toka alipojiuzulu uwaziri mkuu, ila mmeibuka wasemaji wake wengi sana.Vuteni subira wakati wa kuzungumza utafika.
     
  3. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nyie ndio mwatumika kumnadi hapa JF.
    Najua kinachosumbua ni njaa na mwajua hatashindwa asilani.
    OTIS
     
  4. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    We Lowassa anamjua au unamsikia tu, acha wewe akiamua hata JK atajiuzulu kesho, na kwa taarifa yako ndie Mkuu wa Nchi kidizaini, si unajua tena mambo ya (mafia) kidini? hakuna wa kumzuia asiwe Rais... acha kelele za bure.
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nyamafu wewe! Mwache rais wetu mtarajiwa afanye programme zake.
     
  6. b

    bweme Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni lowasa tu ndio chaguo letu 2015.mwenye wivu nae basi akapige mbizi baharini.
     
  7. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Lowassa tu au mimi na marafiki zangu wote 5000 tutahamia chadema
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Mwombe pia akuweke kwenye Pay Roll yake!
     
  9. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    labda ni rais wa mafisadi

    Programme za kuzunguka makanisani?


    Chaguo la matumbo baadhi.
    OTIS
     
  10. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Washawekwa hao mkuu ndio maana wamevamia hapa kwa pamoja.
    OTIS
     
  11. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    We ndo msemaji wake?? Ila ukwel we mwenyewe unaujua.. Hivi unafikiri haya yote yanyosemwa na magazet ni uongo??? Anyway nisiongee sana coz sina ushaidi wa kutosha pia.. let us wait and see.. But remeber lisemwalo lipo, kama halipo liko road laja
     
  12. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Njaa zitatuuwa co??? Mi wala simtumikii.. Ila this guy is taking over bwana!!!!!
     
  13. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    how certain are you???????
     
  14. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hakuna kiongozi msafi kama Lowassa, mchafu asingejiuzulu... we andaa tu sumu ya panya unywe, Lowassa ndie chaguo na mkombozi atakaeivusha kikwelikweli Tanzania... punguzeni ushamba na chuki ambazo azina mpango.
     
  15. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Taking over your dignity guys.
    OTIS
     
  16. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Cant you see?
    OTIS
     
  17. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wewe amekuvusha kukupeleka wapi.
    Nchi hii aliivusha kuipeleka kwenye wizi wa hali ya juu wa richmond.
    zile hela naona zawaweka wengi online.
    OTIS
     
  18. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #18
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Chaguo lenu na nani?
     
  19. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sasa hivi watumishi wa umma wazembe matumbo moto due to EL.
     
  20. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mnaongelea ya Lowassa bilionea namba moja Tanzania kati ya wazalendo hadi wahindi, lakini ni tangu enzi za Nyerere, na Nyerere kama mkomunisti alimchukia kama alivyochukia mtanzania yeyote kutajirika (lakini waasia yes)
    kwa hiyo makampuni mapya na makubwa ghafla kama LAKE OIL, KOIL, SAS TRUCKS (400 PLUS) nazo zake?
     
Loading...