Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: Lema atangaza kampeni mpya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Prince MakBenny, Apr 10, 2011.

  1. P

    Prince MakBenny Member

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa Arusha mjini mh Godbless Lema ametangaza kampeni mpya ya kuleta mabadiliko katika jamii.
    Kampeni hiyo aliyoipa jina la 'CHANGE ON FINGERS' inalenga kuwafanya vijana kushiriki kuleta mabadiliko katika jamii kupitia vyombo vya mawasiliano kama vile simu na kompyuta,ambapo zaidi ya mawasiliano ya kawaida watatakiwa kutumiana ujumbe wenye kuleta mabadiliko kwa manufaa ya jamii ya kitanzania.
    Lema aliyatamka hayo jana wakati akizindua tawi la CHADEMA chuo kikuu cha Dodoma skuli ya Elimu.
    Aliwataka wengi wajiunge na mitandao ya mawasiliano kama vile facebook na Jamii forums kwani kupitia huko wataelimishana kwa kasi zaidi na kuleta mabadiliko katika jamii.
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Safi sna Lema
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    CCM haina damu changa, hakika wanachungulia kaburi
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Endelea na mwendo huo huo kamanda Godbless Lema..
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Asante sana kamanda wa machalii Arusha! Change is coming soon!
     
  6. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Duh! Hiki kweli kizazi cha digital, taifa likiongozwa na viongozi machalii cjui litaongozwa kuelekea wapi?. Lakini natamani kuona hiyo hali.
     
  7. C

    Chamkoroma Senior Member

    #7
    Apr 10, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiangalia km bahrain na nchi zingine zaa kiarabu zinazo taka mabadiliko, kilichowasaidia wote kuwa kitu kimoja ni mtandao kama huu anaousema GL(Good Liberty), kwakutumia mitandao tutaweza kuwa kitukimoja kwa faida ya wote, nakuweza kulikomboa taifa letu, toka katika makucha ya mafisadi.
     
Loading...