Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: Kupumua

Discussion in 'JF Doctor' started by chimala, Dec 22, 2011.

  1. c

    chimala Senior Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila nikijamba lazima harufu mbaya itoke, hii inasababishwa na nini, na vijambo vyote huwa ni usiku nikiwa nimelalaa au karibia kulala
    , kasheshe ni pale nipo na mchumba wangu yaani ntamjambia weeeeeee mpka naogopa, nahisi namkera sana,
    nifanyeje kupunguza kujamba au hata nikijamba visitoe harufu
     
  2. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jaribu kunywa maji ya kutosha..!?
     
  3. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 277
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mh jf haiishi vituko
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Sphinters za kwenye exhaust zimelegea acha huo mchezo wa kikameroon,kwani we ni jinsia gani?
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    JF ni zaidi ya sosho netiweki-Mwakalinga
     
  6. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hili tatizo si lako tu, Madem wenggi humu JF wana tatizo kama lako. Acha kutumia kilevi kama bia.
     
  7. c

    chimala Senior Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona pombe sinywi, anyway ntajitahidi kunywa maji kama ulivyosema
     
  8. c

    chimala Senior Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Toa tiba King karibia ntaachika sababu ya kujamba,na vina harufu mbaya sana
     
  9. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbinu ya kumpunguzia kero ni kuepuka kujifunika shuka moja. Akishamaliza kukuchapa chukua shuka jingine jifunike halafu masaburi yako elekeza karibu na dirisha.
     
  10. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    we inaonekana hunywi dawa za minyoo halaf unapenda sana mikachumbari..sasa bila shaka huko kwenye masaburi kuko wet sana?? yani unyevu nyevu?? basi ni minyoo hiyoo..mtu unajamba kwa biti ..ha ha jaman jf NOMAAA nimepigwa ban lakini hii ni fake account mana siwez kuvumilia kukaa bila kuingia humu..eti najamba
    weeeeeeeeeeeeee...kah


    Hiyo chupi ina uhai ama ndo iko kama hivi?
    View attachment 43859
     
  11. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ni ngumu sana kuusikia ushuzi wa demu sijui wanajamba wakati gani
     
  12. c

    chimala Senior Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daa kwa hiyo inabidi nikapime nina aina gani ya minyoo au hata nikienda kwa chemist kununua deworms inatosha
     
  13. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jaribu kunywa maji mengi kama ulivoshauriwa na jitah kuto changanya sana vyakula, kwani uchanganyaji wa vyakula vingi hutengeneza harufu mbaya vinapochacha ndani ya tumbo, pia kama mlaji mzuri wa mayai yakuchemshwa jitahidi uwe unakula kiini na kuachana na ule ute mweupe,

    hali ikizidi kuwa mbaya pata ushauri wa daktari.
     
  14. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #14
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145


    Yes you better do dat af mimi ndo huyo mwenye account ya hendisamu na ban imeniisha ..Ubarikiwe
     
Loading...