Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re:kumpa password..mupenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Biohazard, Aug 23, 2011.

  1. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hii nimeishuhudia kwa baadhi ya wapenzi hapa mjini tabia ya wapenzi kutaka kujua namba za siri za akaunti za wapenzi wao Naamaanisha ATM Cards, Email address na nyinginezo.

    Je hii ni FAIR..?
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    inategemea makubaliano yenu
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    bado kuvalishana ch.upi zenye makufuli tu na funguo anakaa nayo mpenzi wako....lol
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli hiyo haisaidii chochote kwa sababu mtu unaweza kuwa na email addresses kadhaa. Unaweza ukapewa passwords za yahoo na hotmail na usijue kumbe mwenzio ana account na gmail pia.

    Au hata anaweza akawa na accounts kadhaa yahoo na akakupa access katika moja na wewe ukadhani mwenzio ni mkweli na hafichi kitu kumbe wapi. Kwa hiyo kwangu haya mambo ya kupeana access za email na passwords za JF na Myface hayamaanishi chochote.
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Za credit card it is okay!
    Email address is looking for trouble n surely u will find them!
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    haisaidii hata kidogo,kunguru hafugiki tu,ila pia inaongeza uaminifu na kuaminiana si unajua tena uongo sometimes unajenga mapenzi
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama inajenga uaminifu labda ingekuwa kila mmoja wetu ana email account moja tu. Lakini kwa vile mtu una uwezo wa kufungua email accounts nyingi sioni kabisa cha kumfanya mtu umwamini mwenzio kwa sababu tu kakupa access kwenye email yake.

    Utajuaje kama ana email accounts zingine?
     
  8. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Duuh... hiyo imetulia lakini wanaume na wanawake wa siku hizi umpe ruksa kwenye kibwebwe.. sijui?
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama mwili wako unashea nae kwanini password ushindwe?!
     
  10. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Sawa sawa watu wanajenga nyumba kwa siri so account ni kitu kidogo sana. Halafu after all Accounts are meant for Privacy and not anything else.
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Aug 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Wewe unashea na nani?
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    hivi ni kigezo kweli cha kukabidhiana hata maakuli ya kibenki..........................na kama unashirikiana na wengi basi wote waichambue akaunti yako lol......
     
  13. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hahahahahahaha ...... Bora kushea mwili kuliko siri yako hawa binadamu ni wakupita tu huwezi kurisk kupita kiasi hicho.
     
  14. Imany John

    Imany John Verified User

    #14
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    vipo vya kushea lakini si password.
     
  15. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    nitashindwa kwa sababu haniridishi
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Na mimi nimeliona saaana hilo... ila personally naona kua it is better watu mjuane kwanza... mapenzi ya kuanza kwa kasi in the sense kua eti mwa share kila kitu mpaka mambo ya passwords mara nyiingi saana huishia in a suffocation mode.... maana hapo hamna privacy sehemu yoyote... Password ya ATM, ina maana basi utatoa ya JF, Email, n.k... Password ni nzuri kugaiana msha juana vyema hasa the in and out ya huyo mpenzi wako...
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    <br />
    Mwenyewe!!
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndo hivyo...nashangaa watu wanataka kuthaminisha email...bank...social network accounts na simu zaidi ya wanavyothaminisha miili yao!!
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Aug 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    washikaji?
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mwenyewe!!!
     
Loading...