Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: Kuchukua hatu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Adam waTZ, Oct 16, 2011.

  1. A

    Adam waTZ Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    First time nafanya sex nilikuwa na 21 yrs lakini cha ajabu imekua karaha na sio raha tena maana kila ninapo sex na wasichana wamekuwa wakizimia na nimekamatwa na polisi mara 3 mara ya 3 ilikuwa 28-8-2011 polisi Kigamboni.

    Msichana wa kwanza first aid hakuzinduka mpaka hospital na wapili hivyohivyo ila watatu alizinduka kwa first aid japo ilichua muda, majibu ya daktari nikwamba mapigo ya moyo yalikwenda kasi isiyo kawaida wakati tunasex na kasema ni hatari inaweza kusababisha kifo na watatu alipozinduka hajitambui wala kuniambia chochote sasa nahisi siku ntafukwa maisha maana jamii haitanielewa.

    Bahati nzuri wote hawakuwa wanafunzi maana ningeumbuka mpaka sasa ningekuwa jela, sasa nahofu kubwa inayopelekea kupoteza hisia maana siinjoy kabisa maana wanazimia wakati nakuwa sijafika hata goli moja na wanapozinduka nakuwa sina hamu nao tena, nao wanaogopa nikiwagusia so mimi sijui lakufanya nn ili nifurahie mapenzi. I'm serious nahitaji msaada ama ushauri
     
  2. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,976
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Loh una jini mahaba wewe halitaki ushindani.
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kinachowafanya wazimie nini haswa?
     
  4. A

    Adam waTZ Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    majibu ya daktari ni mapigo ya moyo kwenda isiyo kawaida
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Utanisamehe kua issue yako yawezekana kubwa but nimecheka mno... mpaka roho kufurahi.... Mapigo yaenda mbio saana eeeh?? Dah! Mkuu labda kabla hatuja anza assumptions ya tatizo hapa labda utujulishe kama wee ni regular size au abnormal size....
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kuzimia? Ina maana hayo mapigo ya moyo yanaenda kasi wakiwa kwako au hata huko walikotoka?
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    mkuu umbo lako la mwili ukoje? Isije ukawa una kg 300 halafu una apply style ya misheni bila kuzuia uzito wako wote kwa mpenzi wako when sexing. Hii ilimtokea mtu Udsm 2002 hall 6. Jamaa, bonge, akachukua katoto c kakazimia wakati wa sex. Bahati yake alizinduka tulipommwagia maji. Ila ajabu after 2 days katoto kakaja tena, wanawake bwana, lol!
     
  8. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #8
    Oct 16, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    We ndyoko hahh labda kalirudi kudai fidia!
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    hahahaaa Mj1 weweee.......!!! Dah! Haya bana.
     
  10. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #10
    Oct 16, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hahah kipipi, we si umeona ndyoko anavyotushangaa wanawake! Ndo namweleza inawezekana haikuwa alivyokuwa anafikiria! Lol
     
  11. G

    Gavanor Member

    #11
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Khaaah!!mkuu,hiyo mashine yako ina inchi ngapi kwan?
     
  12. h

    hayaka JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pole sana inaonekana unachaguaga kuku wa kisasa, hebu jaribu wa kienyeji au hata nyama ya bata. Go for big girls.
     
  13. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #13
    Oct 16, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Ee hii nayo kali!
     
  14. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    hii huwatokea baadh ya wasichana hasa wenye mzuka wa juu wa mapnz,.mi nlipokuwa chuo niliwah shuhudia kesi kama hzo mbili lkn kwa wanawake wa2 tofauti...tatizo linakuja iweje kila unaetoka nae awe na tatizo hilo?. Mmmh hapo balaa mkuu
     
  15. k

    kibali JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilitaka nimulize hivi pia,yawezekana ana oversize
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,150
    Likes Received: 14,568
    Trophy Points: 280
    HUU NI UWONGO MTUPU.....YAANI WANAWAKE WATU WAZIMA AMBAO SIO WANAFUNZI WAZIMIE?????

    HIVI UNAJUA 'SCIENTIFICALLY' MWANAMKE ANAWEZA KU SEX NA HATA WANAUME KUMI KWA SIKU??????

    Kwenye sex wanawake wako more strong kwa sababu wako kwenye 'receiving end' ndo maana unasikia
    msichana kabakwa na watu kumi au zaidi na 'kajikausha' hata hospitali hakwenda....
     
  17. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    ashadii umenifanya nicheke sana ila inatisha, kwahiyo kama ni abnormal ina kwenda kugusa hadi moyo.isee waroho wote hujamaa kiboko.
     
  18. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    we ndyako,auhamkumweleza kwamba alizirahi?kweli binti kauzu zaidi ya dagaa!
     
  19. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,854
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180

    Mkuu Muboss
    Mie nina wasiwasi na utendaji kazi wake maana hii mara nyingi hutokea pindi mwanamke anaposikia raha sanaaa na ndiyo wakati anahitaji ujitume zaidi ili kumpatia hitimisho la raha yake na wewe unakuta uwezo wako umefikia tamati!!! Anaweza kufa pale

    Otherwise mengine anatuongopea kwa story za kusikia mitaani!!
     
  20. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ...muwe mnapima uzito kabla ya tendo,yawezeka wao ni uzito wa vinyoya na wewe ni heavy weiti..!lakini nahisi nikama umetunga
     
Loading...