Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: Kazi ya kujitolea.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kisiya Jr., Aug 10, 2012.

  1. Kisiya Jr.

    Kisiya Jr. Senior Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mhitimu wa shahada ya kwanza ya Utumishi wa Umma. Kutokana na kazi nyingi kutangazwa kwa vigezo vya uzoefu,nimeamua kutafuta pahala nikajitolee nipate uzoefu angalau kwa mwaka mmoja ambapo nitakua nimeshapata Transcript yangu ya chuo.
    Kwahiyo ndugu zangu naomba msaada wenu,hata ushauri wa ofisi za kwenda ziwe za umma au binafsi au hata NGO nipo tayari.

    Naomba kama kutakua na msamaria anaeguswa na hilo ani PM.
    Nawasilisha wakuu.
     
  2. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    jaribu kupita pia ktk halmashauri zilizokaribu labda kunaweza kukawa na hzo chances
     
  3. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Ili uweze kusaidiwa ni vizuri ukaandika fani uliyosomea

    Kama huna mpango wa kufanya kazi serikali za mtaa, uzoefu wa halmashauri unaweza usikusaidie chochote kwani wanaweza kukpangia tuu vikazi vya kikarani kama kuandika hati za malipo kuanzia asubuhi mpaka muda wa kufunga ofisni
     
Loading...