Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: Kamata kamata yaendelea UDSM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Seif al Islam, Nov 14, 2011.

  1. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Jeshi la polis wakishirikiana na askari wasaidizi wa chuo kikuuu cha dar es salaam wameendelea na operesheni kamatakamata na hivi leo majira ya saa 4 asubuhi kiijana mmoja anaywjulikana kwa jina la fred chacha hatari alitiwa nguvuni na jeshi baada ya kufika katika ofisi ya mshauri wa wanafunzi kuchukua inayodaiwa kuwa barua kutoka kwa mamlaka za juu za chuo.

    Amepelekwa katika kituo kisichofahamika mpaka sasa
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Wamefikishwa leo mahakama ya kisutu, wakasomewa mashtaka ya kukusanyika bila kibali na kukiuka amri ya polisi. masharti ya dhamana yalikuwa ni pamoja na fedha taslimu sh. milioni moja na utambulisho kutoka katika mamlaka rasmi.
     
  3. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Kisa nini? Mgomo a juzi ama kuna jipya tena huko UDSM?
     
  4. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    DARUSO TUNATAKA msimamo
     
  5. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo Milioni moja ni kwa kila mmoja wao au kwa wote? Kama ni kwa kila mmoja wao basi hawatakaa wapate dhamana maana inwaezekana walikuwa frontline kwasababu ya kukosa loan sasa m moja wataitoa wapi?
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    ingekuwa wote si ingechangwa fasta, ni kila mmoja hiyo. kimsingi nadhani utaratibu wa kimahakama umeingiliwa na maamuzi kutoka executive.
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Hao wameenda kusoma au kuandamana. Ikibidi wafutwe kabisa chuo ili iwe fundisho kwa wengine.
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,123
    Likes Received: 615
    Trophy Points: 280
    Samahani off topic kidogo:
    Hivi wanavyosema zamana mil 1 wanamaanisha kwamba ukitoa mil 1 unakuwa ufungwi,je hizo hela utakuja kurudishiwa lini? Kesi inapoisha au ndo ntoleee hiyo?
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Hayo mapandikizi ya Chadema lazma kuyang'oa mapema.
     
  10. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nilikuwa mahakamani Kisutu. Masharti ya dhamana ni kuwa na mdhamini mmoja wa kuaminika atakayesaini dhamana ya ahadi (bond) ya Sh milioni moja... hiyo habari ya kwua wanatakiwa kuweka sh million moja taslimu wala sikuisikia
     
  11. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    DAruso ya siku Hizi kinyesi umasharobaro hakuna akili pale
     
  12. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #12
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nadhani hapo wanatakiwa gerezani ili wajifunze ndiyo maana limepita zengwe hapo!
     
  13. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #13
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wewe unadhani hilo ni sharti dogo kwa mwanachuo? Nadhani wengi wamekwenda lupango kwa kushindwa kupata wadhamini.
     
  14. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #14
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Je Bado tunahitaji sheria kama hizi kwenye nchi ya Kidemokrasia yenye katiba inayotambua haki za msingi za Binadamu ( Bills Of Rights)? Kanuni ya adhabu( Penal Code) inaweka bayana kuwa

    74. Definition of unlawful assembly and riot
    (1) When three or more persons assemble with intent to commit an offence or, being assembled with intent to carry out some common purpose, conduct themselves in such a manner as to cause persons in the neighbourhood reasonably to fear that the persons so assembled will commit a breach of the peace or will, by that assembly needlessly and without any reasonable occasion, provoke other persons to commit a breach of the peace, they are an unlawful assembly.

    (2) It is immaterial that the original assembling was lawful if, being assembled, they conduct themselves with a common purpose in the manner referred to in subsection (1).

    (3) When an unlawful assembly has begun to execute the purpose for which it assembled by a breach of the peace and to the terror of the public, the assembly is called a riot, and the persons assembled are said to be riotously assembled.

    75. Punishment for unlawful assembly
    Any person who takes part in an unlawful assembly is guilty of an offence and is liable to imprisonment for one year.

    76. Punishment for riot
    Any person who takes part in a riot is guilty of an offence.

    77. Making proclamation for rioters to disperse
    A magistrate or, in his absence, a police officer of or above the rank of inspector, or any commissioned officer in the military forces of the United Republic, in whose view twelve or more persons are riotously assembled, or who apprehends that a riot is about to be committed by twelve or more persons assembled within his view, may make or cause to be made a proclamation in the President's name, in such form as he thinks fit, commanding the rioters or persons so assembled to disperse peacefully.

    78. Dispersion of rioters after proclamation
    If upon the expiration of a reasonable time after a proclamation is made, or after the making of the proclamation has been prevented by force, twelve or more persons continue riotously assembled together, any person authorised to make a proclamation, or any police officer, or any other person acting in aid of that person or police officer, may do all things necessary for dispersing the persons so continuing assembled, or for apprehending them or any of them, and, if any person makes resistance, may use all such force as is reasonably necessary for overcoming the resistance, and shall not be liable in any criminal or civil proceedings for having, by the use of such force, caused harm or death to any person.

    79. Rioting after proclamation
    If a proclamation is made, commanding the persons engaged in a riot or assembled with the purpose of committing a riot, to disperse, every person who, at or after the expiration of a reasonable time from the making of the proclamation, takes or continues to take part in the riot or assembly is guilty of an offence, and is liable to imprisonment for five years.

    Hizi sheria zimepitwa na wakati na zinakiuka haki za msingi, ziondolewe haraka!!!!!!!
     
  15. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #15
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    hii ndio hasara ya kuishia darasa la nne, masaburi tupu
     
  16. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #16
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    sawa! una maana mdhamini wa kuaminika alikosekana? tumepeleka barua za utambulisho zilizotoka ofisi ya dos, kuna kuaminika kwingine zaidi ya hapo?
     
  17. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #17
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    nimesikia kuna mpango wa kulazimisha chuo kifungwe ili kuwakomoa wale waliomzomea mkw.ere siku ile.
     
  18. P

    PAFKI Member

    #18
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Watu wengine cjui vip au kwakuwa kwenu mambo safi mlivyodornald camerooniwa mnafaidieeee haya endelea kukuzautundu wako ili na wengine wafaidi
     
  19. P

    PAFKI Member

    #19
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Najua unasema hivyo kwa sababu utundu wako umekuzwa na hao kina cameroon huko nyuma haukuwa hivyo.
     
  20. S

    Sngs Senior Member

    #20
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    We mzee hujui uzungumzalo au unadhani enzi zenu ulivyosoma bure ?
     
Loading...