Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: Kama ungekuwa ni mmojawapo katika hadhira hii ungechagua njia ipi na kwa nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bourgeoisie, Jun 9, 2010.

  1. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 601
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Mkurugenzi wa kampuni moja kubwa ya mawasiliano alikaribishwa kutoa
    speech katika tamasha moja la vijana lililokuwa limeandaliwa kuhusu
    kujiepusha na vitendo vyenye kuweza kusababisha maradhi ya kisasa.
    Speech ya mkurugenzi huyu ilinukuliwa kama ifuatavyo;

    "Hali ni ngumu sana vijana kwa sababu kila mmoja anataka kuonja uzuri wa maisha ya kisasa. Mtandao wa ugonjwa huu ni mkubwa,mimi nashauri muwe makini . Jitahidini sana kukaa bila kupiga.

    Ni muhimu simu zenu mzitunze sana na wala si kupiga piga kwani hii gharama yake ni kubwa.Kama shida ya kupiga itakuwa kubwa, basi hakikisha simu yako iko kwenye kipochi, na hivi vinapatikana kwa wingi
    na gharama yake si kubwa.Hii inasaidia kupunguza uwezekano wa kupata madhara yanayoweza kupatikana kutokana na mionzi iliyoko katika simu hizi za kisasa.


    Ni mwiko kabisa kupiga Voda kwa Voda kwani hii ina hatari kubwa mno.

    Watu wengi simu zenu zina fanya kazi vizuri tu na mna hamu angalau ya ku beep, lakini hii nayo ni hatari,kwani mwenzako akionyesha utashi wa kupokea ni rahisi sana kwako kuamua kupiga kabisa.

    Msifikiri mkikaa bila kupiga muda mrefu, eti simu zenu zitamaliza chaji, hii si kweli. Hakikisha tu kwamba simcard iko katika hali nzuri,hii ndio ina kumbukumbu zote na ndio inaongoza mawasiliano yote.

    Simu ni simu tu, na madhumuni yake yanafanana. Usidanganyike na simu kuwa eti ina Kamera au double skrini.. Hizo ni mbwembwe tu. Kuna simu nyingi sana feki siku hizi zinauzwa zimevishwa cover mpya,usidanganyike.

    Ukiona maisha bila kupiga hayawezekani, tafuta sehemu inayoaminika na uwe unapiga hapo tu, hii inasaidia sana kwani simu ukitumia peke
    yako inadumu zaidi kuliko ile yenye subscribers wengi."
     
  2. N

    NJEMBA Member

    #2
    Jun 9, 2010
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii speech ni Nzuri sana kwa jamii yetu ya leo hata hivyo nina wasiwasi kama Lugha aliyoitumia Mkurugenzi itakuwa imeeleweka kwa watu wote kwani tunatofautiana uelewa, japokuwa alitaka kupunguza ukali wa maneno lakini alitakiwa ataje kitu dhahili ili kieleweke.

    Mimi bado nakubaliana na ushauri wake wa Mwisho kuwa Simu ya kupiga peke yako inadumu,na nisingependelea kuiacha simu yangu nyumbani nikirudi nikute tayari anamiliki Mtu mwingine. Bourge Upo hapo!..................
     
  3. doup

    doup JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    tamasha lilikuwa la vijana; naamini hakikualibika kitu
     
  4. R

    Ramos JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi nadhani ujumbe uko clear, maana kweli matumizi ya cm siku hizi ni makubwa na inabidi tujilinde na vitu kama mionzi.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    chipopoz...wheew!!
     
  6. Zneba

    Zneba Senior Member

    #6
    Jun 10, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeipenda hiyo
     
Loading...